Help Cách lead con Quikr bên IN

thì sock chưa ăn thì đương nhiên nó ăn thôi, chứ có nói có cách biết đc sock đó chưa ăn đâu ?
K biết thánh kia có cách j k . hay là làm rồi sock nao chưa ăn thì sock đó trả điểm . Cũng chỉ mong có cao nhân thôi :)

K biết thánh kia có cách j k . hay là làm rồi sock nao chưa ăn thì sock đó trả điểm . Cũng chỉ mong có cao nhân thôi :)
ko có cách j đâu bạn, trừ khi bạn là nhà quảng cáo, sở hữu của con off đó, mà đã zậy thì đương nhiên ko ai đi cheat con off của mình :D

ko có cách j đâu bạn, trừ khi bạn là nhà quảng cáo, sở hữu của con off đó, mà đã zậy thì đương nhiên ko ai đi cheat con off của mình :D
Nếu nói sock đã lead 1 net thì khó . nhưng sock đã có ng chọn trong hệ thống sock thì k biết có k nhỷ . mà có chak k ai share

Nếu nói sock đã lead 1 net thì khó . nhưng sock đã có ng chọn trong hệ thống sock thì k biết có k nhỷ . mà có chak k ai share
mình nói bạn rồi, chỉ có nhà quảng cáo người ta biết đc con sock nào đã ăn con off của họ thôi, còn giả sử như bạn có thể biết một con sock đã đc chọn trong "hệ thống sock" hay chưa đi, thì sao bạn biết con sock đó người ta chọn để ăn con off nào, có chắc là ăn con off đó hay ko hay là ăn con khác, vì một nước có nhiều con off mà

mình nói bạn rồi, chỉ có nhà quảng cáo người ta biết đc con sock nào đã ăn con off của họ thôi, còn giả sử như bạn có thể biết một con sock đã đc chọn trong "hệ thống sock" hay chưa đi, thì sao bạn biết con sock đó người ta chọn để ăn con off nào, có chắc là ăn con off đó hay ko hay là ăn con khác, vì một nước có nhiều con off mà
Cungx k rõ lắm . nếu ktra thì chỉ ktra trên hệ thống sock thôi . chứ net thì k k và chi có nhà quang cáo biết dk như c nói . chak 1 ngay k xa sẽ có ng search tool này

Làm thế nào biết sock nao chưa ăn of hả bạn . inbox trao đổi chút được k ?
Thank
thì ông cứ down đại 1 app kiếm tiền có net token và araki vào token thấy đầy đủ off chưa bị ăn vào araki thấy off không bị giảm điểm là socks sạch chưa bị ăn thế thôi

thím thì nhìn lên cao chứ đừng có nói tào lao người ta cười đó !
Vãi cả cười, Pro thì cho hỏi làm thế nào để biết con ssh nào xài rồi con nào chưa xài đi, tinh tướng quá đấy :v

dạ để lead 1 con offer thì cần có nhiều thứ lắm thím ạ, chứ ko phải mỗi IP đâu :D
o_O Thế ông có biết Tôi đang bàn luận về cái gì không??? Đang nói về việc thím kia bảo có người biết con ssh nào dùng làm off rồi con nào chưa dùng thưa thím :mad: Lần sau có Quote thì đọc kĩ tý nhé, không lại gạch đá nhau nó mệt ra :D

o_O Thế ông có biết Tôi đang bàn luận về cái gì không??? Đang nói về việc thím kia bảo có người biết con ssh nào dùng làm off rồi con nào chưa dùng thưa thím :mad: Lần sau có Quote thì đọc kĩ tý nhé, không lại gạch đá nhau nó mệt ra :D
Cách lead con Quikr bên IN đọc giùm !bao quát 1 chút nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week