Ask Cách lead con SamSung+

có 1 số bác học vào đây comment nhỉ ._. , ko biết vì lí do gì mà bác học nổi cáu chửi bới om sòm , trong khi có thể next...chắc đang kím thêm vài cái comment cho nick mmo đc tỏa sáng...

với cả cái kiểu hướng dẫn phong cách ông nội gây ức chế thì củng *** ai quan tâm đâu mà bày đặt nhấn với chả mạnh =))

Em cũng có để ý mấy cmt của bác trong mấy top khác rồi ! Cũng k có gét j thím đâu vì thím nói đúng chứ k có sai ! Nhưng vấn đề ở đây là em k phải làm net ! Em đang băm app ! Hướng dẫn trên app thì chỉ có ínstal and run thôi ! click vào ra ch play xem thì thấy nó kêu chỉ chạy trên mấy dòng galaxy của sam sung ! em change devives bằng nhiều loại tool rồi mà k qua đc ! nên mới lập top này ! chứ cái https://translate.google.com. em dùng thường xuyên mà :(
Thím băm app thì đừng manh động.
Nếu con off đó nó có ở app này thì nó cũng có ở app khác. Kiên nhẫn đi tìm. Admin app mỗi thằng mỗi tính, có thằng cẩn thận lắm, có thằng cũng hời hợt như chúng ta đây. Thằng cẩn thận thì Nó ghi rất rõ yêu cầu cụ thể để yêu cầu ta làm. Thím để ý nó và làm theo, thế là được.

có 1 số bác học vào đây comment nhỉ ._. , ko biết vì lí do gì mà bác học nổi cáu chửi bới om sòm , trong khi có thể next...chắc đang kím thêm vài cái comment cho nick mmo đc tỏa sáng...

với cả cái kiểu hướng dẫn phong cách ông nội gây ức chế thì củng *** ai quan tâm đâu mà bày đặt nhấn với chả mạnh =))
nghe có vẻ :
Lạnh lùng vô cảm đời thanh thản ,

Ích kỉ vô tâm nhẹ bản thân !!!! :D Nhỉ .......

hóng nắm cơ :oops:

up cho anh em nghiên cứu

Attachments

126.8 KB · Views: 229
Con này nó cũng check device nên k cài và k lead đc. Nhưng chắc chắn vẫn có pro lead đc ! Em lập top này mong pro hiển linh hướng dẫn em lead :(
Em trả phí ạ !

Em thấy các thánh vào đây chém ác quá, lead mà không chia sẻ, em chỉ test NET thôi nên chia sẻ cho bác tí info

Bác change Model thành Samsung GT-I9100 cũng được, em sẽ cập nhật thêm cho bác vài Model nữa

Bác lưu ý nhớ wipe cái Google Play Store đi nhé

Lần sau thấy comment của tên đó thì bỏ qua đi nhé Si . Mình là mình cũng ghét :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back