Spotlight Cách led offer dowload

Status
Not open for further replies.

hoangtruong23

Junior
Reactions
47
MR
0.000
Có bác nào biết cách làm ăn những con ofer dowload làm ơn chỉ em cách làm với . Em xin chân thành cảm ơn

:binhsua58: Download thì cứ dow về rồi cài thôi chứ nhỉ
KO lead có thể do sock hoặc do ăn ở:binhsua58:

Mr

Em nghe mấy bác pro nói làm con offer dowload có link cheat gì đó mà . bác nào biết chỉ giáo giùm em với yahoo của em là : c4u_nh0c_hp89 thanks các bác nhiều

Em nghe mấy bác pro nói làm con offer dowload có link cheat gì đó mà . bác nào biết chỉ giáo giùm em với yahoo của em là : c4u_nh0c_hp89 thanks các bác nhiều
:binhsua166: Down về mà cài đi cậu.Cheat là chít đó :binhsua168:

Cho em hỏi mấy con off download dạng: tenfile_xxxxx.exe với xxxxx là 1 số nào đó thì làm sao để lead ạ :(.
Mấy con đó em install xong nó toàn bật web lên rồi bắt điền info :(

:binhsua58: Download thì cứ dow về rồi cài thôi chứ nhỉ
KO lead có thể do sock hoặc do ăn ở:binhsua58:

Lão gia nói rất chính xác , nhưng chủ yếu là ăn ở... Hành sự tại nhân

Mong mod letam close mấy cái topic thế này đi,
Lượng người nước ngoài vào forum MMO4ME ngày 1 đông, mà các bạn thì hở 1 tý là c-h-e-a-t, là f-r-a-u-d, là b-u-g. Cứ như kiểu khoe ra ấy. Có mấy network giờ search từ khóa tên network đó thì mmo4me cũng lên trang 1 luôn. Người ta biết mình gian lận nhưng gian lận ở 1 mức cho phép thôi, chứ quá đáng để lấy điểm bằng mọi giá thì ai chấp nhận được? Cứ thế này rồi ra đường hết thôi :(
Cầu xin các bạn suy nghĩ và dừng lại 1 chút :( . Có thủ thuật ăn được thì ăn 1 mình, chẳng ai cấm, chứ đừng ăn xong rồi lại khoe ta đây gian lận được thằng này vài nghìn, thằng kia vài nghìn. Làm vậy không phải tốt cho riêng bạn, riêng tôi đâu, mà tốt cho cả những người đang làm mmo tại VN nó lâu dài hơn chút nữa, để người thế giới người ta nhìn vào người ta đỡ hắt hủi người VN làm mmo mình :-<

MOng Mod xóa sạch xóa hết tất cả các bài về share off hay hỏi về con off đi
Chứ thế này không biết bao giờ lại giống PTC thì toàn bộ về captcha nha

Lượng người nước ngoài vào forum MMO4ME ngày 1 đông, mà các bạn thì hở 1 tý là c-h-e-a-t, là f-r-a-u-d, là b-u-g. Cứ như kiểu khoe ra ấy. Có mấy network giờ search từ khóa tên network đó thì mmo4me cũng lên trang 1 luôn. Người ta biết mình gian lận nhưng gian lận ở 1 mức cho phép thôi, chứ quá đáng để lấy điểm bằng mọi giá thì ai chấp nhận được? Cứ thế này rồi ra đường hết thôi :(
Cầu xin các bạn suy nghĩ và dừng lại 1 chút :( . Có thủ thuật ăn được thì ăn 1 mình, chẳng ai cấm, chứ đừng ăn xong rồi lại khoe ta đây gian lận được thằng này vài nghìn, thằng kia vài nghìn. Làm vậy không phải tốt cho riêng bạn, riêng tôi đâu, mà tốt cho cả những người đang làm mmo tại VN nó lâu dài hơn chút nữa, để người thế giới người ta nhìn vào người ta đỡ hắt hủi người VN làm mmo mình :-<

Chuẩn luôn không nên có cái topic nào hỏi cách cheat hay làm sao lead. Vì mình biết ra forum nước ngoài đọc thì người ta cũng biết vào đọc topic mình. Nhwng mình ủng hộ việc chia sẻ cách reg net. Vì reg được là chuyện khác và mà được lại là chuyện khác .

mmo4me vẫn còn bé lắm, dùng ip nước ngoài mà search thì chả bao h nhảy ra từ khóa nào đâu ;)) ( google nó mặc định ưu tiên trong nước sở tại trước, phải config mới ra đúng cái mình cần lạn bạn ơi ) nhưng phải cái viêt nam nổi tiếng cheat rồi nên các anh các chị admin nước ngoài bây h vẫn hay săm soi lắm , hihi

Chả thiếu gì forum bàn luận về vụ làm offer kểu này = bằng tiếng anh đâu .. Tiếng anh ko biết nó thèm đọc chưa ở đó mà search ra tiếng việt rồi còn dịch .... , Với lại mục đích của forum là bàn luân + share nhau ko thích share ra thì thôi chứ ko phải chổ để bịt miệng giử miếng ăn , Mà nó nát thì củng phải tài sản của riêng ai :binhsua08: , Mà có làm mất miếng ăn của người ta thì liên quan gì ?? Ai củng vào offers để kiếm tiền cho bản thân chứ ko phải kiếm tiền đóng góp cho xã hội chứ mà đừng nói kểu như ta đây biết lo cho cộng đồng .

Last edited by a moderator:
móa hôm trước có topic hỏi và sau 24h mấy con off dowload bị close hết ko hoặc bị gỡ xuống :m020:

Chả thiếu gì forum bàn luận về vụ làm offer kểu này = bằng tiếng anh đâu .. Tiếng anh ko biết nó thèm đọc chưa ở đó mà search ra tiếng việt rồi còn dịch .... , Với lại mục đích của forum là bàn luân + share nhau ko thích share ra thì thôi chứ ko phải chổ để bịt miệng giử miếng ăn , Mà nó nát thì củng phải tài sản của riêng ai :binhsua08: , Mà có làm mất miếng ăn của người ta thì liên quan gì ?? Ai củng vào offers để kiếm tiền cho bản thân chứ ko phải kiếm tiền đóng góp cho xã hội chứ mà đừng nói kểu như ta đây biết lo cho cộng đồng .
Ôi buồn cười quá hihi. Trên cộng đồng MMO thế giới, MMO Việt Nam nổi tiếng lắm đấy, người ta sắp phổ cập tiếng Việt toàn bộ MMO thế giới rồi mà bạn không biết à. Bạn muốn kiếm tiền cho bản thân bạn chả ai cấm, cũng chả ai yêu cầu bạn đóng góp gì cho xã hội cả. Nhưng ăn sổi thì dễ đau bụng lắm, mà lại bắt người khác mang giấy cho mình nữa :x

Còn vài câu nói của tớ mà lo được cho cả cộng đồng thì tớ sẵn sàng ngồi nói cả ngày luôn hehe. Tớ chỉ là thằng kiếm ăn từ offer thôi, ngày xưa ngu lắm, giờ cũng đỡ nhiều rồi hề hề

Em ít làm mấy con ofer dowload nên hơi gà tí làm gì mà các bác chém gớm thế . Về dạng dowload em hơi gà chút nhưng nói về các dạng 0fer khác không gà tí nào đâu . Mấy bác to mồm trên kia nói nghe cỏ vẻ mình là pro lắm cái gì mà no cho cộng đồng . Thực chất ra các bác chỉ no cho miếng ăn của mình . Không Shear cách làm thì thôi làm gì mà chửi mắng người . Mấy dạng 0fer khác có khi các bác còn gọi em là thầy . Nên đừng bao giờ tỏ vẻ ta đây Prò

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom