Ask Cách mở off Superrewards để ít bị lỗi

nguyenvanluan

Junior
Reactions
2
MR
0.000
mình mở off của net superrewards rất hay bị lỗi không hiện off, bác nào có thể mở được mà ít bị lỗi chỉ cho mình, xin cảm ơn và hậu tạ :D

Dùng tay, và phải thật cẩn thận, từ từ, từ từ và mở nó ra nhé <3

xạo nhé, vẫn pay như thường:), tùy sock tùy contry nó mở dc hay ko thôi!

như thế là xạo hả cậu, cần mình chụp thêm mấy acc nữa không @@

mình mở off của net superrewards rất hay bị lỗi không hiện off, bác nào có thể mở được mà ít bị lỗi chỉ cho mình, xin cảm ơn và hậu tạ :D
Mình nghĩ là SSH không tốt hoặc bị blacklist (giờ Net nó có thể check IP với mấy chục cái site)

www.checkipblacklist.xxx/?ipaddress=123.456.789.123

IP bị blacklist thì không hiện off chăng?

Mình có khoảng 15k SSH ngon do mình tạo private qua cài adware, dùng cái này chạy lặp hoài kiếm cũng được vài $K mỗi tháng sống lây lất qua ngày nuôi ba mẹ già.

Mình sợ SSH public được Scan / VIP72 / HMA lắm, vì hay bị trùng vì nhiều người dùng chung. Dù có thể vẫn kiếm được tiền.

Năm sau 2016 thì xác định là offer lây lất :D

Mình nghĩ là SSH không tốt hoặc bị blacklist (giờ Net nó có thể check IP với mấy chục cái site)

www.checkipblacklist.xxx/?ipaddress=123.456.789.123

IP bị blacklist thì không hiện off chăng?

Mình có khoảng 15k SSH ngon do mình tạo private qua cài adware, dùng cái này chạy lặp hoài kiếm cũng được vài $K mỗi tháng sống lây lất qua ngày nuôi ba mẹ già.

Mình sợ SSH public được Scan / VIP72 / HMA lắm, vì hay bị trùng vì nhiều người dùng chung. Dù có thể vẫn kiếm được tiền.

Năm sau 2016 thì xác định là offer lây lất :D
bác hd em làm superrewards đc k ạ nếu làm đc em sẽ hậu tạ bác :) bác thấy đc thì rep tin nhắn em ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week