Cách nhận biết acc chủ Group bị banned!

money39

Newbie
Reactions
156
MR
0.000
Mình bị banned acc chủ group vài lần, thấy lần nào cũng giống nhau !
Khi acc chủ bị banned ! Các bạn bấm qua tab Group sẽ ko thấy dòng :
===========
My Invitations.
Invitations are issued automatically, when you press the appropriate button at the Group section on the site. The button appears, when you have enough funds earned. The number of invitations you can get is calculated like follows:

number of invitations = ( dollars totally earned / invitations totally got / 3 ) * 10

So, if you can't get more invitations at the moment, just earn more funds.

Expand Group Invitations List
===========
Các bạn kiểm tra thử xem đúng ko , nếu đúng thì rep lại để mình biết nhe :D. Còn ko thì nhờ mod del top này dùm :-s

nếu acc chủ bị ban thì bạn vào Group thì sẻ ko thấy dòng Expand Groud invitasion list

Last edited by a moderator:
Mình bị banned acc chủ group vài lần, thấy lần nào cũng giống nhau !
Khi acc chủ bị banned ! Các bạn bấm qua tab Group sẽ ko thấy dòng :
===========
My Invitations.
Invitations are issued automatically, when you press the appropriate button at the Group section on the site. The button appears, when you have enough funds earned. The number of invitations you can get is calculated like follows:

number of invitations = ( dollars totally earned / invitations totally got / 3 ) * 10

So, if you can't get more invitations at the moment, just earn more funds.

Expand Group Invitations List
===========
Các bạn kiểm tra thử xem đúng ko , nếu đúng thì rep lại để mình biết nhe :D. Còn ko thì nhờ mod del top này dùm :-s
Mình cũng thấy vậy đó.

:binhsua123: bị ban NGUYEN GROUP thì đúng là vậy. (ID mới bị)
Nhưng nếu chỉ bị ban ID chủ thôi thì vẫn thấy dòng đó mà (ID này bị ban lâu rồi) :binhsua94:

nói chung bác chỉ cần tránh 3 điều này ra:
1.Ko bao h gõ gõ acc chủ
2.Không login rồi out liên tục acc chủ ở web trong thời gian ngắn
3.Không nên lo lắng quá

Thế thui.!

nói chung bác chỉ cần tránh 3 điều này ra:
1.Ko bao h gõ gõ acc chủ
2.Không login rồi out liên tục acc chủ ở web trong thời gian ngắn
3.Không nên lo lắng quá

Thế thui.!
Biết là vậy, mà tình hình chung bây giờ, mọi người chỉ dám đánh nhỏ lẻ, ít ai gõ group lớn! Mà pix lúc này phải log trên 15 id mới hi vọng codes ra nhanh -> càng nhiều acc càng tốt ! Mình ko nói mấy bạn pro thì đã nhiều acc rồi, nhưng newbies 1 ngày làm tầm 5 - 10$ , dù ko muốn cũng phải log acc chính vào để cải thiện tốc độ :-s. Nếu nó thích banned là đi luôn nguyên group :binhsua46:

Last edited by a moderator:
---------- Post added at 12:26 PM ---------- Previous post was at 12:18 PM ----------

[/COLOR]
Biết là vậy, mà tình hình chung bây giờ, mọi người chỉ dám đánh nhỏ lẻ, ít ai gõ group lớn! Mà pix lúc này phải log trên 15 id mới hi vọng codes ra nhanh -> càng nhiều acc càng tốt ! Mình ko nói mấy bạn pro thì đã nhiều acc rồi, nhưng newbies 1 ngày làm tầm 5 - 10 , dù ko muốn cũng phải log acc chính vào để cải thiện tốc độ :-s. Nếu nó thích banned là đi luôn nguyên group :binhsua46:
ùa mình còn mỗi cái group cũng tầm trên 100 id trước h gõ chả sao cả nó mà banned thì nghỉ mmo luôn ko fai xoắn never gõ id sau 14/2:binhsua122:

:binhsua123: bị ban NGUYEN GROUP thì đúng là vậy. (ID mới bị)
Nhưng nếu chỉ bị ban ID chủ thôi thì vẫn thấy dòng đó mà (ID này bị ban lâu rồi) :binhsua94:

Mình vừa bị banned acc chủ , các id con vẫn bình thường, nhưng ko thấy dòng " Expand Group Invitations List" , vào Workspace check thử mới biết bị banned :((

---------- Post added at 12:39 PM ---------- Previous post was at 12:33 PM ----------

ùa mình còn mỗi cái group cũng tầm trên 100 id trước h gõ chả sao cả nó mà banned thì nghỉ mmo luôn ko fai xoắn never gõ id sau 14/2:binhsua122:

Ừa :)), pix là dân kinh doanh nên lợi ích luôn đặt lên hàng đầu , nó muốn đặt giá mới lên toàn bộ id ! Nhưng không dám vì sợ mất mem ! Theo mình nó đang sử dụng phép thử, xem phản ứng of chúng ta :)) , mềm nắn rắn buông :))

Mình vừa bị banned acc chủ , các id con vẫn bình thường, nhưng ko thấy dòng " Expand Group Invitations List" , vào Workspace check thử mới biết bị banned :((

---------- Post added at 12:39 PM ---------- Previous post was at 12:33 PM ----------

Ừa :)), pix là dân kinh doanh nên lợi ích luôn đặt lên hàng đầu , nó muốn đặt giá mới lên toàn bộ id ! Nhưng không dám vì sợ mất mem ! Theo mình nó đang sử dụng phép thử, xem phản ứng of chúng ta :)) , mềm nắn rắn buông :))

Cũng có thể... hạ hồi phân giải... theo tình hình là cứ 1 tháng nó sẽ chơi sốc 1 lần... hãy chờ xem điều gì sẽ đến trong tháng 3 nhé anh em cạp cạp :binhsua172:

ăn chay

Tuy nhiên, nếu người ăn chay không biết cách ăn đa dạng sẽ có nguy cơ thiếu hụt một số chất dinh duong gồm vitamin A, vitamin B12, vitamin D, chất kẽm, sắt và acid béo omega 3.

Tuy nhiên, nếu người ăn chay không biết cách ăn đa dạng sẽ có nguy cơ thiếu hụt một số chất dinh duong gồm vitamin A, vitamin B12, vitamin D, chất kẽm, sắt và acid béo omega 3.
:binhsua80: mod đâu chém thằng này dùm e. jap nó hoài thế này :binhsua85:

Mình hiểu thâm ý của bạn này :)) - theo quan niệm ở hiền gặp lành, vừa ăn chay vừa cap , cầu trời khẩn phật cho thằng pix buông tha :))

đang ngồi ước pix nó ngủ dậy thấy thương anh em mình mà nâng giá lên 1.5$ 1000code .'đêm nay lại 1 đêm nữa em nhớ money đến từng phút giây.giấc mơ chỉ là giấc mơ oah hú oah quờ hớ quơ :))

=)),cứ đi rồi sẽ đến ,cứ gõ cữa sẽ mở ,cứ mơ rồi sẽ thấy :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week