Help Cách nhận biết site sắp scam ?

Bác cho em xin yahoo hay facebook gì để liên lạc với :d

Hôm nay có 1 site mới ra lò, tuy nhiên đánh giá nó ko cao ở SSL nên nếu muốn chơi thì chỉ nên dep vào 10$ và chỉ chơi trong ngày xong rồi rút. Mỗi tiếng đều vào rút liên tục trong 20 giờ. đăng kí

Hay anh em mình lập 1 hội share site ngon với nhau đi :rolleyes:

em thấy Invest h nó cứ như kiểu HYIP trá hình ý, k thể phân biệt nổi:p:p:p:p:p
invest cũng là 1 dạng của HYIP nhưng nó an toàn hon, ít chụp giật hơn, lãi ko cao nhưng bền hơn HYIP, nếu ví với cây cối thì HYIP thuộc dạng nấm mọc sau mưa, chỉ ngon lúc đầu, vài ngày sau thúi oắc, còn Invest thì như cây ăn quả,muốn có quả ăn thì phải sống vài tháng tới 1 năm :rolleyes:, ai thích ăn nấm thì cứ việc lao vào rừng kiếm, nhưng nguy hiểm chết người, còn ai muốn ăn quả thì cứ ngồi nhà alo có người mang tới cho :oops::oops::oops:

Bên HYIP chơi nhỏ nhỏ tầm dưới 50$ thôi, 1 công 2 chuyện luôn, 1 là chơi nhỏ ăn nhỏ 2 là luyện tim mạch theo kiểu nhẹ nhàng. :D

E chơi HYIP với Invest luôn nên ngày nào cũng phải luyện... :oops:

Bên HYIP chơi nhỏ nhỏ tầm dưới 50$ thôi, 1 công 2 chuyện luôn, 1 là chơi nhỏ ăn nhỏ 2 là luyện tim mạch theo kiểu nhẹ nhàng. :D

E chơi HYIP với Invest luôn nên ngày nào cũng phải luyện... :oops:

Đau tim nhất là mấy site sau n ngày mới pay bác ạ :confused:

Trước em chơi worldbanker 7 ngày, được 6 ngày thấy site chạy ngon lành mừng quá :cool::cool: thì bụp 1 phát đi luôn :eek:o_O

Đau tim nhất là mấy site sau n ngày mới pay bác ạ :confused:

Trước em chơi worldbanker 7 ngày, được 6 ngày thấy site chạy ngon lành mừng quá :cool::cool: thì bụp 1 phát đi luôn :eek:o_O

Đừng chọn plan nhiều ngày bác ơi, luyện tim kiểu đó dễ thòng tim lắm... :confused:

E thì mới tham gia MMO đc tầm 2 tháng, em bỏ 1 tháng ra tìm tòi đọc các bài kinh nghiệm của đàn anh đi trước, tháng sau bắt đầu chơi thì kiếm dự án nào mà toàn đàn anh dày dặn kinh nghiệm rồi theo đến giờ e chưa ăn rổ cam nào... :p (cũng kiếm đc tí $ mua sữa cho con)

Đừng chọn plan nhiều ngày bác ơi, luyện tim kiểu đó dễ thòng tim lắm... :confused:

E thì mới tham gia MMO đc tầm 2 tháng, em bỏ 1 tháng ra tìm tòi đọc các bài kinh nghiệm của đàn anh đi trước, tháng sau bắt đầu chơi thì kiếm dự án nào mà toàn đàn anh dày dặn kinh nghiệm rồi theo đến giờ e chưa ăn rổ cam nào... :p (cũng kiếm đc tí $ mua sữa cho con)

Không liên quan cơ mà cái tên bác đọc lên thấy nhiều ý nghĩa quá:oops::oops::oops:

P/s: Bác chơi 2 tháng, 1 tháng bác lãi được khoảng bn ạ :p
Dạo e bị scam nhìu quá trời :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week