Ask Cách nhận tiền khi đủ 100$??

thằng bạn mình bảo là 1 kênh youtube bị tắt chức năng kiếm tiền thì tài khoản GA cũng bị tắt chức năng kiếm tiền phải không??
Không . Acc GA là để kiếm tiền , 1 là nó ban 2 là ko . làm gì có chuyện tắt kiếm tiền tk GA :D

Tức là có nhiều kênh youtube liên kết với 1 acc GA thôi. Nếu mà 1 kênh bị die thì cũng bị mất kiếm tiền các kênh # ấy.
Die kênh là do diu- túp nó khóa vì vi phạm bản quyền. Chứ acc GA nếu k bị banned thì có sao đâu nhỉ. nhảy qua chơi với blogs vẫn đc mà.

thằng bạn mình bảo là 1 kênh youtube bị tắt chức năng kiếm tiền thì tài khoản GA cũng bị tắt chức năng kiếm tiền phải không??
1 GA được nhiều kênh. khi 1 kênh chết thì vẫn còn kiếm tiền cho kênh khác, khi GA chết , tất cả các kênh đi theo luôn.

Tài khoản của mình đã đủ 100$ nhưng không nhận được thông báo gì. Cho mình hỏi là nó có thông báo gì không vậy?? Và làm thế nào để rút đây?? Mình chỉ biết là đến ngày 15 nó mới cho rút phải không??
TRẢ LỜI
câu 1 nó thông báo cho bạn biết là bạn có thể rút tiền dc rồi bạn nhé
câu 2
muốn rút về phải hội tụ 3 điều sau :
xác nhận mã PIN, xác nhận tài khoản ngân hàng và tối thiểu có 100$ bạn nhé
câu 3 phải

1 GA được nhiều kênh. khi 1 kênh chết thì vẫn còn kiếm tiền cho kênh khác, khi GA chết , tất cả các kênh đi theo luôn.
Thằng bạn mình bị die kênh xong rồi nó cũng có rút được tiền đâu. Không kiếm được tiền trên youtube = GA đó được nữa mà

Thằng bạn mình bị die kênh xong rồi nó cũng có rút được tiền đâu. Không kiếm được tiền trên youtube = GA đó được nữa mà
Cái vụ die kênh thì mình không rành lắm. Nhưng kênh mà bị khóa chức năng kiếm tiền do bản quyền hay reup nhiều clip nội dung thứ 3 thường nó bị ảnh hưởng đến kênh khác. Nếu mà bị như vậy thì các kênh nào mà liên kết với GA đó thì sẽ bị khóa chức năng kiếm tiền và tạo kênh khác mà liên kết đến GA đó cũng sẽ bị luôn.

Cái vụ die kênh thì mình không rành lắm. Nhưng kênh mà bị khóa chức năng kiếm tiền do bản quyền hay reup nhiều clip nội dung thứ 3 thường nó bị ảnh hưởng đến kênh khác. Nếu mà bị như vậy thì các kênh nào mà liên kết với GA đó thì sẽ bị khóa chức năng kiếm tiền và tạo kênh khác mà liên kết đến GA đó cũng sẽ bị luôn.
chuẩn rồi đó hi, may mà kênh mềnh vẫn ko sau :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,839
172,920
Latest member
cjk0911

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week