Cách nói chuyện của staff Member Vgroupbosskiet

Status
Not open for further replies.
Mình phải công nhận là Forum có nhiều thành viên cực kì nguy hiểm! Các bạn xem chúng tôi Banned các bạn chúng tôi được cái gj? được tiền? :rolleyes:
Đừng so sánh chúng tôi với Công An hay quan chức nhà nước vì họ làm việc có lương đấy còn chúng tôi thì sao? Chúng tôi làm việc có lương ko? Hay là chúng tôi bỏ công sức để tạo cho các bạn có 1 Forum kiếm tiền hoạt động hiệu quả?
Còn đối với bạn thienhavbt. Nhìn vào ngày reg cái nick Forum của bạn thì mình biết bạn chẳng biết cái gì cả với những việc mình đã từng làm cho members Forum khi bị các MOD khác banned 1 cách vô lý đâu! Trước khi mở Topic phê phán ai thì xem lại mình đi! Bạn rất là nguy hiểm đấy!
khi họ kiếm đc $$$ họ lao vào các trò tiêu khiển và phê phán các bạn
khi họ bị lừa hết $$$ họ đang có các bạn sẽ bị chửi tại sao các bạn không bảo vệ chúng tôi

các bạn làm ăn như c*t ( sorry bậy vc =)) )

Tôi chẳng liên quan gì đến vụ banned của các bạn . Nhưng cách mà bạn này comment nghe hay quá . Thích là banned. Nói chối tai . BQT thì to à. Ko đúng mà banned thì chỉ có ăn shit vào mặt thôi. Cái gì cũng phải đúng . Công an còn phải có chứng cứ chứ nói gì đến các Sếp MMO . Chưa hẳn những đứa có khả năng nó scam. Mà đứa không có khả năng lại scam đấy. Đừng nhìn avatar với name mà bắt hình dong. Ko đúng đâu .
Thân !
Cảm thấy tôi nói sai . Cứ banned

- Cha Mod làm đúng rồi còn ji c . Thánh kia lấy proof fake show hàng khè ACE còn ji nữa .
- Ờ thì gd chưa Scam ai thật ??? nhưng lỡ có vấn đề phát thì các pác móc khoáy thôi rồi . ( tình trạng này có mà đầy rẫy từ hồi nào đến jo ) .

mem mới ko dc phép đóng báo hiểm là điều đương nhiên. Chẳng có gì phải thắc mắc. 4rum không thiếu các dịch vụ và membie trong 4rum có quyền được sử dụng các dịch vụ lâu đời và uy tín.
Rào trước còn hơn để lại hâu quả :)

Chúng tôi làm vì điều gì nhĩ ? Cũng vì lợi ích chung của toàn thành viên trong Forum.
Nếu chúng tôi biết mà cứ bỏ mặc, không thèm banned hay ngó ngàng tới.
Đến khi điều đáng tiếc xảy ra. Ai lại chịu trách nhiệm? Hay các bạn đỗ lỗi cho BQT quá dễ dãi cho đóng bảo hiểm ?

Chưa kể những vụ việc Scam số lượng lớn, BQT còn phải trích tiền túi ra để bù đắp 1 phần thiệt hại cho member.
Chúng tôi có lợi ở đây sao ? Các bạn nghĩ chúng tôi vì điều gì mà làm như thế ?

Nói thật chứ fake proof để làm gì:

_để khè lửa
_tạo lòng tin với newbie
_bán tút, mở khóa học nhảm nhí để scam newbie

Nói thật chiêu này không lạ đâu, rất nhiều các ông nước ngoài bán khóa học nào là kiếm ngàn đô trong 1h ... lên jvzoo.com sẽ thấy, h làm affiliate toàn kiếm software để làm thôi, khóa học toàn nhảm, xào đi nấu lại để bán cho newbie kiếm tiền chả có gì mới.

Túm lại ông nào cứ fakeproof nhiều nhiều thì cứ cho ra đảo chơi là đúng nhất. làm vậy chẳng có ích gì cho ae MMO cả.

Tôi chẳng liên quan gì đến vụ banned của các bạn . Nhưng cách mà bạn này comment nghe hay quá . Thích là banned. Nói chối tai . BQT thì to à. Ko đúng mà banned thì chỉ có ăn shit vào mặt thôi. Cái gì cũng phải đúng . Công an còn phải có chứng cứ chứ nói gì đến các Sếp MMO . Chưa hẳn những đứa có khả năng nó scam. Mà đứa không có khả năng lại scam đấy. Đừng nhìn avatar với name mà bắt hình dong. Ko đúng đâu .
Thân !
Cảm thấy tôi nói sai . Cứ banned
Fake proof thì cho ra đảo đúng rồi, chưa biết đầu đuôi ra sao đã lập topic, cái gì cũng phải đúng, thằng nào làm ko đúng thì chỉ có ăn shit vào mặt thôi (trích lại câu nói của chủ nhân thread), tự xử đi men, đàn ông nói được làm được.

Fake proof thì cho ra đảo đúng rồi, chưa biết đầu đuôi ra sao đã lập topic, cái gì cũng phải đúng, thằng nào làm ko đúng thì chỉ có ăn shit vào mặt thôi (trích lại câu nói của chủ nhân thread), tự xử đi men, đàn ông nói được làm được.
:D chúc thớt ăn shit vui vẻ. Từ hồi vào mmo em thấy bác chất lắm tunvit ạ. Có dầu ăn ko :D:)

quá buồn cho bạn thớt nhưng mà mình cũng thắc mắc cậu fake proof để làm gì vậy? Kiếm trust hả cậu?

hóa ra ko phải hàng thật chính chủ à :D
làm mình hôm nọ nhìn quả 60 mấy nghìn $ ÚSD (hơn 1 tỉ 2 VNĐ) mà thèm nhỏ dãi :p

thôi coi như bài học, luyện acc MMO mới, lần sau rút kinh nghiệm :)

.

Last edited:
mình hiểu ý bạn và cũng đồng tình với bạn ko phải vì bạn đang thiên vị hay đứng về phía mình

chắc sẽ rất ít người chấp nhận được lý do band nick chỉ vì nick có khả năng scam cao . band theo linh tính như thế thì mem ko khâm phục dc ạ

trong khi đâu phải ai cũng giống ai , có người này người nọ chứ sao lại vơ đũa hết cả nắm vậy được
Mình không thiên vị ai hết, ở đây mình nói về sự công bằng phân minh, trật tự chứ không phải dùng từ THÍCH

công nhâm mấy mem mới toàn pro ở đâu vào. nói cái gì cũng biết

Mình phải công nhận là Forum có nhiều thành viên cực kì nguy hiểm! Các bạn xem chúng tôi Banned các bạn chúng tôi được cái gj? được tiền? :rolleyes:
Đừng so sánh chúng tôi với Công An hay quan chức nhà nước vì họ làm việc có lương đấy còn chúng tôi thì sao? Chúng tôi làm việc có lương ko? Hay là chúng tôi bỏ công sức để tạo cho các bạn có 1 Forum kiếm tiền hoạt động hiệu quả?
Còn đối với bạn thienhavbt. Nhìn vào ngày reg cái nick Forum của bạn thì mình biết bạn chẳng biết cái gì cả với những việc mình đã từng làm cho members Forum khi bị các MOD khác banned 1 cách vô lý đâu! Trước khi mở Topic phê phán ai thì xem lại mình đi! Bạn rất là nguy hiểm đấy!
Tớ nói với bạn 1 câu nhé, tờ không giỏi lam ra tiền như bạn, nhưng tớ có cách nói chuyện để các mem hay ai đó hài lòng chứ k như bạn nói mà để người khác suy nghĩ, các mod cao hơn bạn còn chưa nói như vậy nói gì bạn. Đồng ý Forum các bạn lập các bạn có quyền. Nhưng cũng cần có quyền bình đẳng, không cao nhưng cũng phải công bằng . Để các mem thấy rằng ở cái forum này BQT MOD làm việc tốt quá . Chứ bạn nói có quyền banned tất cả. Nick chẳng là gì, mất lập acc khác. Nhưng cái danh dự của người ta phơi bày trên này (Nếu scam có bằng chứng thì không nói) . Bạn nên nhớ rằng sạch thì mau quên chứ bẩn thì cả đời bạn nhé. Cho nên bạn nói cái gì thì nói cần phải hợp lý . Còn việc tôi có cống hiến gì hay có biết gì hay không thì cũng chẳng liên quan gì đến đối nhân

Xin lỗi mod mình không nói vấn đề đúng sai giữa 2 người kia. Mình đang chỉ nói về cái cách mà Mod nói có quyền được banned thôi
Mod nói đâu có sai đâu cậu :) rõ ràng có khả năng scam thì bị baned thôi bây giờ ông kia chưa scam nhưng tại sao lại fake proof làm gì đến khi bị scam rồi lại lên bô lô ba la? Làm sai luật thì ra đảo thôi ý kiến gì nữa? ~> MOD LÀM VẬY HOÀN TOÀN KHÔNG SAI NHÉ :)

Fake Proof thì banned forever nhé. Không cần biết lý do fake proof là gì. Không giải thích nhiều. Clone cũng banned.

1. Các trường hợp bị BANNED ngay lập tức:
    • BANNED Forever:
      • Clone nick up bài, tung hứng.... sẽ bị BANNED Forever
      • SCAM sẽ bị BANNED Forever
      • SPAM bài viết
      • Fake Proof
      • Share TUT / SoftwareVirus
@buysellpaypal2015
Banned Forever.
Cho dù bạn là ai. Bạn fake proof với mục đích gì. Nhưng một khi bạn bị phát hiện fake proof thì chúng tôi sẽ banned ngay lập tức để giảm thiểu rủi ro cho những mem đang hoạt động tại forum.
Tất nhiên bạn sẽ không hài lòng. Bạn sẽ ko chịu phục. Bạn có thể clone nick vào để report, chống phá forum hay kể lể hay fake IP để hoạt động... nhưng nếu chúng tôi phát hiện ra bạn clone thì bạn sẽ lại bị banned.

Tớ nói với bạn 1 câu nhé, tờ không giỏi lam ra tiền như bạn, nhưng tớ có cách nói chuyện để các mem hay ai đó hài lòng chứ k như bạn nói mà để người khác suy nghĩ, các mod cao hơn bạn còn chưa nói như vậy nói gì bạn. Đồng ý Forum các bạn lập các bạn có quyền. Nhưng cũng cần có quyền bình đẳng, không cao nhưng cũng phải công bằng . Để các mem thấy rằng ở cái forum này BQT MOD làm việc tốt quá . Chứ bạn nói có quyền banned tất cả. Nick chẳng là gì, mất lập acc khác. Nhưng cái danh dự của người ta phơi bày trên này (Nếu scam có bằng chứng thì không nói) . Bạn nên nhớ rằng sạch thì mau quên chứ bẩn thì cả đời bạn nhé. Cho nên bạn nói cái gì thì nói cần phải hợp lý . Còn việc tôi có cống hiến gì hay có biết gì hay không thì cũng chẳng liên quan gì đến đối nhân
Câm mồm giùm cái đi . Sai rồi còn đánh lận con đen về câu chữ . Mod bảo mod có quyền banned không phải là mod ấy thích , họp rồi mới quyết định . Có nhiêu đó không mà m cứ nhai lại như con bò vậy . não phẳng hay là không có não . bóc shit ăn như lời mình nói đi nha nha ... Minh it cm lắm mà đọc cm của bạn mình ... chịu nổi

Cho nên bạn nói cái gì thì nói cần phải hợp lý. Mình thấy bạn nói hay lắm! Vậy bạn có xem lại là bạn nói đúng hay sai chưa? Cái Topic này của bạn, bạn đã đọc hết comment của members chưa? Members mmo có ủng hộ cho bạn ko? hay họ đều đồng ý cách làm của mình?
Đừng quote bài của mình vì mình chẳng thèm chấp loại trẻ trâu như bạn! Cám ơn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week