Help Cách phát triển kênh content mới

Mình kháng hết nước hết cái rồi bác. Giờ kháng không thèm reply luôn ý @@
nó lầy thế ah :( thôi làm lại từ đầu vậy

Bây giờ nó khó nhiểu lắm, nhiều kênh lớn còn die ko lý do kìa bác ơi. Kênh NTN Vlog cũng vừa feat hôm qua xong :3
Bác cho e hỏi xíu, kênh của e tự nhiên quảng cáo ko hiển thị nữa mặc dù các cài đặt kiếm tiền của e vẫn bt, trong trình quản lý video tất cả vid vẫn bật kiếm tiền xanh lè, e cũng chưa dính gậy gộc cộng đồng, bản quyền gì cả. Bác có biết nguyên nhân do đâu mà ko hiển thị quảng cáo ko bác ? E search gôogle rồi mà chưa tìm đc cách giải quyết, gửi mail cho bọn đội ngũ support rồi chưa thấy nó phản hồi.
Anh nghỉ offfer luôn rồi hả anh?
uh e

nó lầy thế ah :( thôi làm lại từ đầu vậy
Không rõ có phải đang dịp nghỉ lễ bên mẽo nên nó chậm chạp ko? Chứ giờ kháng ko trả lời. Cũng không hi vọng nhiều nhưng kênh mới bị tạm ngưng chưa phải khoá vĩnh viễn nên còn hi vọng

Không rõ có phải đang dịp nghỉ lễ bên mẽo nên nó chậm chạp ko? Chứ giờ kháng ko trả lời. Cũng không hi vọng nhiều nhưng kênh mới bị tạm ngưng chưa phải khoá vĩnh viễn nên còn hi vọng
bác làm game gì thế ? LOL à

kênh bị như thế này thì tạm ngưng hay khoá vĩnh viễn vậy bác:
This account has been terminated due to multiple or severe violations of YouTube's policy against spam, deceptive practices, and misleading content or other Terms of Service violations.

kênh bị như thế này thì tạm ngưng hay khoá vĩnh viễn vậy bác:
This account has been terminated due to multiple or severe violations of YouTube's policy against spam, deceptive practices, and misleading content or other Terms of Service violations.
Đó là tạm ngưng đó bác. Vĩnh viễn nó khác :D login youtube nó ra tivi cơ

Không bác. Mấy game giả lập vui vui thôi gta ấy
toàn bộ video của e ko hiển thị quảng cáo nữa mặc dù mọi cài đặt về quảng cáo vẫn bt, bác có biết nguyên nhân vụ này ko ? có phải 1 thuật toán mới của google ko ta, e check thử mấy kênh mới như e cũng bị vậy, ko thấy hiện quảng cáo :(

toàn bộ video của e ko hiển thị quảng cáo nữa mặc dù mọi cài đặt về quảng cáo vẫn bt, bác có biết nguyên nhân vụ này ko ? có phải 1 thuật toán mới của google ko ta, e check thử mấy kênh mới như e cũng bị vậy, ko thấy hiện quảng cáo :(
:( mình cũng không rõ vụ này. trên group fb nói nhiều vấn đề này nhưng chưa có cách giải quyết triệt để tình hình này. Mình thì lk ga hiện quảng cáo ầm ầm nhưng được 15 days là ra đi :( gà vẫn sống nhăn răng mà cũng chẳng thèm tổng @@

Đợt cách đây vài tháng offer nát quá cũng mò sang ytb tập tành, không có ai chỉ dẫn với tool tiếc gì cả. Mò làm thử vài clip content Lol xong lên đc tí view xin vào BBTV nhưng cũng hơi lười chăm nên bỏ đó vì $ lên ít quá. Cách đây 2 tuần chả hĩu bị gì mail mình bị die dù xai gần chục năm, khôi phục được thì vào ytb kênh chính (tạo để đi sub mấy channel hay xem thôi chứ chả up vid gì) + kênh content đó die luôn mà ko thấy thông báo lý do gì trong mail. Báo cáo thì nó khôi phục đc cái kênh chính còn kênh content thì ko thấy dấu hiệu gì. Nãn :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,140
173,231
Latest member
bnbtousdt
Back
Top Bottom