Cách phòng chống bệnh trĩ cho anh em MMO4ME ngồi nhiều trên máy tính hàng ngày

tut hay. mà cứ kêu đi cafe hoài không thấy pm lại hè @vodanhlata

Các bạn nên thử cách của mình, đó là uống Smecta mỗi ngày 2 gói, sau 2 bữa ăn chính, đảm bảo không phải đi cầu, kháng bệnh trĩ khá hiệu quả.

tút của e nè: đứng mà làm mmo, đứng 15p rồi ngồi, ngồi 15p lại đứng =))

mỗi người 1 nơi mà, với lại bán dừa có ai ship xuyên tỉnh, thành phố đâu :p
có chứ, nhỡ bạn ấy ở trên đà lạt, daklak v.v... có dừa đâu, k ship thì làm gì =)) cái vụ off đó, chờ vài bữa nữa đi, giờ đang dính bão :( vừa mưa bão ngoài đời vừa bão k kiếm được $ đây @@

có chứ, nhỡ bạn ấy ở trên đà lạt, daklak v.v... có dừa đâu, k ship thì làm gì =)) cái vụ off đó, chờ vài bữa nữa đi, giờ đang dính bão :( vừa mưa bão ngoài đời vừa bão k kiếm được $ đây @@
thấy bro kêu làm android gì mà,
tui thì vẫn captcha ngày 3 4$ là đủ sống, time còn lại chơ game :))

TUT này có được bán ko nhỉ ....

Vâng, mình đã thực hiện như anh ấy, kết quả ngoài cả mong đợi, Uống xong 2 chái dừa liền có 2 cảm giác mắc tè và mắc ị, nhưng khi ngồi vào bồn cầu rồi thì, chỉ còn 1 cảm giác duy nhất giống như là "tè" ... Mọi thứ cứ chảy ru ru và " lẫn lộn "... P/s : Khuyến cáo, hiệu quả gấp đôi nếu đầu tư 2 trái dừa trở lên, ai có vốn nên chiến mạnh tut này nha :)

Last edited:
nằm trên giường mmo là được rồi. xài ipad :D

Vâng, mình đã thực hiện như anh ấy, kết quả ngoài cả mong đợi, Uống xong 2 chái dừa liền có 2 cảm giác mắc tè và mắc ị, nhưng khi ngồi vào bồn cầu rồi thì, chỉ còn 1 cảm giác duy nhất giống như là "tè" ... Mọi thứ cứ chảy ru ru và " lẫn lộn "... P/s : Khuyến cáo, hiệu quả gấp đôi nếu đầu tư 2 trái dừa trở lên, ai có vốn nên chiến mạnh tut này nha :)
Mình toàn quất 1 ca 2 3 trái dừa đó bạn =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week