Help Cách post bài hiệu quả nhất

svg1326

Junior
Reactions
9
MR
0.000
Mình mới chơi PTU nên thắc mắc cái này các pro thấy cách post bài nào lượt down nhiều nhất:
1. Post mỗi bài thành một topic riêng
2. Post tất cả các bài vào 1 topic
Mình đang có 1 số thì nên chọn cách nào

:)) :)) :)) hay đấy

bạn nên xem bái hướng dẫn của nokia để hiểu đc tác dụng của 2 câu hỏi bạn đặt ra và bạn sẽ trl đc

bát cơm của ai tự người nấy tìm , đó chính là xã hội mà bạn... !

lần sau bạn ko nên mở topic xin xỏ kẻo bị những người ích kỉ chử bực lắm, đã ko giúp còn ném đá, khuyên bạn một câu chân thành và mong bạn sẽ gặp được người nào nhiệt tình thì may mắn quá, như tớ thì chưa gặp được ai cả hjc, nhưng cũng đang cố gắng chiến web riêng, nếu rảnh thì qua topic của tớ coi

---------- Post added at 10:44 PM ---------- Previous post was at 10:42 PM ----------

bạn nên xem bái hướng dẫn của nokia để hiểu đc tác dụng của 2 câu hỏi bạn đặt ra và bạn sẽ trl đc
nếu đọc cái bài đó mà thành pro hết thì chắc các bác cũng đói hết rùi hjc

lần sau bạn ko nên mở topic xin xỏ kẻo bị những người ích kỉ chử bực lắm, đã ko giúp còn ném đá, khuyên bạn một câu chân thành và mong bạn sẽ gặp được người nào nhiệt tình thì may mắn quá, như tớ thì chưa gặp được ai cả hjc, nhưng cũng đang cố gắng chiến web riêng, nếu rảnh thì qua topic của tớ coi

---------- Post added at 10:44 PM ---------- Previous post was at 10:42 PM ----------

nếu đọc cái bài đó mà thành pro hết thì chắc các bác cũng đói hết rùi hjc
ừa chẳng ai mang cái cần câu của mình đi cho người khác cả. trừ khi họ câu được cá mang về cá cho mìn một ít

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back