Ask Cách reg acc net blvd, sonic... cần hướng dẫn

haingan2222

Verified
Reactions
269
MR
0.001
$500.00
Service Details
1||HMA|https://mmo4me.com/threads/sell-acc-roblox-60k-1000k-sll-nap-game-hma-1-thang-vcb-wmz-wex.326215/|0||0|5
1||Email Account
Facebook
Follow me on Facebook
Mình chưa biết cách reg một net như thế nào? vào đâu để reg? cần điều kiện cụ thể gì? quản lý một site solo như thế nào? pro nào ghé qua thì giúp mình với nha. thank các pro nhiều.
p/s: không biết lập ở đây đúng không có gì mod chuyển giùm mình nha

Muốn reg 1 net thì cứ vào site của nó,vào đăng ký làm publishers.Đăng ký thì nó hỏi gì trả lời nấy thôi.Mấy net dễ nó để auto thì đăng ký phát được ngay.Nó gửi mail về là dc.Các net khó thì tùy net phải call nó hoặc chat vs nó
Quản lý 1 site solo thì mua lấy 1 site của mấy lão bán trên này,add net lên site rồi chiến thôi.

Blvd reg được sonic thì phải mua cậu nhe.net reg được dễ là cpalead,cpagrip,supperrewards..
Mấy net như mtm,sonic hay sponsor thì thường phải mua giá cả thì tuỳ acc và tuỳ thời điểm

web đẹp, ranks cao, biết nói tiếng a, có hiểu biết về Seo marketing , nét nào cũng reg đc bạn :D. mình thì toàn đi mua

Muốn rg net lớn thì tránh mấy code đại trà trên đây ra =]] còn blvd code nào cũng đc approved =]]

vấn đề hot :D

Blvd reg được sonic thì phải mua cậu nhe.net reg được dễ là cpalead,cpagrip,supperrewards..
Mấy net như mtm,sonic hay sponsor thì thường phải mua giá cả thì tuỳ acc và tuỳ thời điểm
cpalead pay đều không pro

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week