Request cách rút tiền về bank vn từ account pp khác tên

Mình có 1 vấn đề muốn hỏi các bạn có kinh nghiệm về withdraw pp.

Mình có 1 account paypal mua lại của người khác, đã sử dụng nhiều năm, chủ yếu là nhận và chuyển chưa withdraw bao giờ. Hiện nay nhu cầu cũ không còn, mình hiện nay sử dụng nó để nhận tiền từ network. Mình cần hỏi các bạn 1 số câu hỏi, mong được giải đáp.

Mình nên sử dụng loại thẻ nào để add vào rút tiền tốt? Vì đây là tài khoản khác tên và mình cần rút đều đặn hàng tháng, tức là rút nhiều lần với số tiền 1-2k, cho nên có lẽ không sử dụng mấy cái giftcard không định danh được.

Rất mong được các bạn có kinh nghiệm hỗ trợ để tìm ra giải pháp.

Vấn đề đơn giản, có tiền là xong hết

k cần lên Business làm gì cho rắc rối

ko xài bank gift vớ vẩn để bị nó hold rồi mất tiền oan

nhiều ưu điểm khác

pm yh để biết thêm chi tiết

Mình có 1 vấn đề muốn hỏi các bạn có kinh nghiệm về withdraw pp.

Mình có 1 account paypal mua lại của người khác, đã sử dụng nhiều năm, chủ yếu là nhận và chuyển chưa withdraw bao giờ. Hiện nay nhu cầu cũ không còn, mình hiện nay sử dụng nó để nhận tiền từ network. Mình cần hỏi các bạn 1 số câu hỏi, mong được giải đáp.

Mình nên sử dụng loại thẻ nào để add vào rút tiền tốt? Vì đây là tài khoản khác tên và mình cần rút đều đặn hàng tháng, tức là rút nhiều lần với số tiền 1-2k, cho nên có lẽ không sử dụng mấy cái giftcard không định danh được.

Rất mong được các bạn có kinh nghiệm hỗ trợ để tìm ra giải pháp.
bán hết cho mình
mình mua hết

hehe, withdraw cho lành, gửi qua lại số tiền lớn không an toàn, nhiều lúc pp nó điên nó hold lại hoá ra mất hoà khí đổ lỗi cho nhau.

Thế thì phải chấp nhận rủi ro thui :D

p.s: mà bạn nhập email mình vào net thì lo gì HOLD chứ :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week