Cách sử dụng đồng tiền mới BTC

Ngày hôm nay là một ngày quá hot cho BTC.Chắc sẽ có nhiều pro tìm cách kiếm BTC.:binhsua79:

reback lại cho bạn có mail [email protected]

Transaction Details

Amount Sent 0.05 BTC
From You
To New User ([email protected])
Sent August 16, 2012, at 11:30pm
Status Complete

Vậy bán trên web đó. Thì khoảng Bao nhiêu BTC mới rút đc tiền ra đây. 1 BTC bằng bao nhiêu tiền

Vậy bán trên web đó. Thì khoảng Bao nhiêu BTC mới rút đc tiền ra đây. 1 BTC bằng bao nhiêu tiền
Min rút là 10USD,như vậy bạn cần có ít nhất là 0.8BTC
1BTC hơn 13USD bạn à,đây là proof về LR của mình khi đổi 0.8BTC sang LR

Last edited by a moderator:
BTC thật chất là mạng tiền ảo mới còn gọi là bitcoin (nó ra đời vào năm 2009 do hacker Nhật), có khả năng ẩn danh và không một ai kiểm soát đc bạn: cái này không cần kê khai tên tuổi , ID là một dãy chữ và số (ví dụ 1acehR.....). Khi sent thì không thể refund lại đc , nên thường pend. BTC có thể lưu trữ trên máy tính thông qua 1 ứng dụng, hoặc trữ trên USB với khoá bảo mật, hoặc lưu trữ trên các ví online như btc-e.com/, coinbase,... bạn có chuyển BTC từ ví của trang web này sang trang web kia. Sau đó bạn có thể ex sang các loại tiền online phổ biến như LR, paypal ..(tuỳ vào ví online hỗ trợ ex sang loại nào) Nói chung còn dài , nhưng tạm thời như thế đi.

BTC thật chất là mạng tiền ảo mới còn gọi là bitcoin (nó ra đời vào năm 2009 do hacker Nhật), có khả năng ẩn danh và không một ai kiểm soát đc bạn: cái này không cần kê khai tên tuổi , ID là một dãy chữ và số (ví dụ 1acehR.....). Khi sent thì không thể refund lại đc , nên thường pend. BTC có thể lưu trữ trên máy tính thông qua 1 ứng dụng, hoặc trữ trên USB với khoá bảo mật, hoặc lưu trữ trên các ví online như btc-e.com/, coinbase,... bạn có chuyển BTC từ ví của trang web này sang trang web kia. Sau đó bạn có thể ex sang các loại tiền online phổ biến như LR, paypal ..(tuỳ vào ví online hỗ trợ ex sang loại nào) Nói chung còn dài , nhưng tạm thời như thế đi.
thanks bạn,đến khi nào nó hết bonus thì mem VN sẽ không ai động đến mấy trang này nữa.mình chắc chắn 1 điều là thế :))

Thằng này khi verify phone bằng binger nó báo authory install gì đó mà k biết làm sao, nên chả nhận được code active bác nào giúp mình phần này với :binhsua75:

Thằng này khi verify phone bằng binger nó báo authory install gì đó mà k biết làm sao, nên chả nhận được code active bác nào giúp mình phần này với :binhsua75:

bạn bấm vào verify SMS code ở phía trên khung nhập code 1 chút đó bạn.Nhưng hình như dùng pinger không nhận được SMS code nữa nha bạn

pinger vẫn nhận đc thư đều các bạn nhé,tùy vào mạng nhanh hay chậm có thể thời gian chờ sẽ lâu hơn.Nếu ngại chờ các bạn cứ ấn lệnh gửi code rồi 1h sau đăng nhập vào lại pinger lấy code cũng đc.

sao của mình đăng ký và verry phone + Gmail mà ko đc cái đồng nào thế nhỉ

bạn chỉ được đăng ký 1 lần 1 máy thôi nha.Nếu đã làm đúng 1 lần 1 máy thì site đang bị lỗi hoăc là nó không cho bonus nữa bạn à.Bạn có thể xem ở trang support của nó,nhiều người bị vậy:http://support.coinbase.com/

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week