Cách tán gái!!!

kanguru

Newbie
Reactions
19
MR
0.000
sao tàn gái khó nhỉ. mình tán 1 em, mất 3 buổi tối đi chơi trong bờ hồ của trường. chả biết lúc đó nói thế nào mà bị em cho ăn 1 cái tát. tức sôi máu mà ko đánh lại

được ( vì là con gái mà). giận bỏ về................... em nó giật lại nói xin lỗi xong đòi ôm. ( các bác bảo lúc đó không cho ôm thì tủi thân con bé) tối hôm sau mua đúng 5

cây kẹo mút ( thực ra ra đi mua thức ăn còn thừa đúng 5k tiền lẻ ^^ ). tặng xong đi dạo chút xong về chả có gì đặc biệt .và tối hôm đó, chuyện đó đếu ai ngờ...........

0h00' : chúc anh ngày mới tốt lành và hạnh phúc .... EM YEU ANH...!!!

... và chúng em hơn 1 năm nay rồi các bác ạ

Danieldong

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
sao tàn gái khó nhỉ. mình tán 1 em, mất 3 buổi tối đi chơi trong bờ hồ của trường. chả biết lúc đó nói thế nào mà bị em cho ăn 1 cái tát. tức sôi máu mà ko đánh lại

được ( vì là con gái mà). giận bỏ về................... em nó giật lại nói xin lỗi xong đòi ôm. ( các bác bảo lúc đó không cho ôm thì tủi thân con bé) tối hôm sau mua đúng 5

cây kẹo mút ( thực ra ra đi mua thức ăn còn thừa đúng 5k tiền lẻ ^^ ). tặng xong đi dạo chút xong về chả có gì đặc biệt .và tối hôm đó, chuyện đó đếu ai ngờ...........

0h00' : chúc anh ngày mới tốt lành và hạnh phúc .... EM YEU ANH...!!!

... và chúng em hơn 1 năm nay rồi các bác ạ

hay nhỉ

thuytrang

Junior
Reactions
15
MR
0.000
cần gì phải nói văn hoa.thật thà luôn ''anh yêu em thật mà ...bà thằng nào nói dối'':)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week