Help Cách tạo 1 site DLE để chiến PTU!

mrkoll0708

Newbie
Reactions
16
MR
0.000
Chang biet noi gi!bon PTU toan thang ngu!lai con ick ky!rui lai lap topic len ma chui nhau!
Bai viet cua chu thot hay the nay!ko cam on!cac bo cu di chui nhau!chan!
con bo love12 khong biet ra ngoai doi !bo co kha len duoc hay ko!voi cai tu tuong!chi co mot minh trong dong phan!nan het cho noi anh em ah!

thaychua

Senior
Reactions
65
MR
0.026
thanks cho chủ Topic cái:D nếu mà MMO có những ng như chủ Topic thì dân MMO newbie có điều kiện phát triển rùi :D
đâu như những ai kia chỉ biết cho riêng mình:(
chúc chủ TOPIC ngày càng nhiều phát huy, nếu có bầu chọn MOD tớ luôn ủng hộ :D

thanks cho chủ Topic cái:D nếu mà MMO có những ng như chủ Topic thì dân MMO newbie có điều kiện phát triển rùi :D
đâu như những ai kia chỉ biết cho riêng mình:(
chúc chủ TOPIC ngày càng nhiều phát huy, nếu có bầu chọn MOD tớ luôn ủng hộ :D
Cảm ơn bạn rất nhiều :D

minhsang1992

Senior
Reactions
97
MR
0.001
Có những kinh nghiệm bạn có thể giữ cho riêng bạn.ban lov12 à...ví đó là đướng lối chiến lược lâu dài của cậu..đâu ai bắt cậu phải chia sẻ..còn những kinh nghiệm đơn giãn để có thể giúp một newbie Ptu..như chủ thớt chia sẽ thì quá tốt...Sống thì phải biết nên cho cậu à...

Luugiagames

Junior
Reactions
98
MR
0.000
Thanks chủ topic. Có thằng mù chữ (chủ topic đã nói là hướng dẫn newbie và pro đừng... ) và đầu trâu thì quan tâm làm gì, cãi với nó thì = nó.

tritbt

Legendary
Reactions
1,844
MR
0.027
$75.00
Nói năng kiểu này mình mà gặp ngoài đời đập phát chết tươi.
Nói khó nghe quá. Ko thank chủ thớt thì thôi, đừng vào đây mà ném đá.

Nói chi bạn ơi nó không muốn chia sẻ với newbie nên chủ topic share nó vào gây rối đó mà . Bạn cứ đi hết mấy cái topic mà share cho newbie cái gì là có mặt nó thôi toàn vào phá

Ủng hộ ý kiến của Bác :D
Nói chi bạn ơi nó không muốn chia sẻ với newbie nên chủ topic share nó vào gây rối đó mà . Bạn cứ đi hết mấy cái topic mà share cho newbie cái gì là có mặt nó thôi toàn vào phá
Ủng hộ ý kiến của Bác :D
Nguyễn Đình Chiểu Nói : đâm mấy thằng gian bút chẳng tà :D còn mình thì : đâm mấy thằng gian bàn phím cũng chẳng mòn :D
cố lên bác :D
Nguyễn Trãi nói : Lấy Trí Nhân thay cường bạo, đem đại nghĩa thắng hung tàn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,963
176,437
Latest member
wiggle2782

Most viewed of week

Most discussed of week