Cách tét acc PRI 0 trong thời kỳ PIX khủng hoảng!!!!

Status
Not open for further replies.

MrGonNT

Senior
Reactions
195
MR
0.074
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Tình hình là có nhiều bác đánh captcha vs tỉ lệ sai rất nhỏ nhưng không biết vì sao mà PRi từ 4 nhảy lên 7 8 .( Mình cũng chẳng biết vì sao, cho do PIX bị khùng ) Mong các PRO đừng ném gạch mình vội :D

Cho nên mình thử test acc theo cách khác, và đã thành công ( test 3 hoàn thành 3 acc PRI 0 , ngon ^^) Tỉ lệ sai rất cao nhé, >2% cả đấy ^^

SHOW cho mọi người xem nè

TEST 3 acc , acc đầu test xong xuống pri 0(tỉ lệ sai lúc này 2%) thử đánh lên 600code xem có lên PRI không ,thế mà vẫn giữ nguyên :)) tỉ lệ sai lúc này là 2,48% ( nếu ở PIx cũ thì pri 7 8 9 rùi :)) )

Và đây là cách mình làm :
- Các bạn thích test acc bằng SOFT ( không bị ban acc hay gì cả) .Đầu tiên mình cũng đánh acc test= soft ( đánh dưới 200 capt thui nhé)
-Bước thứ 2 login từng acc vào web gõ cho lên tầm 220-240 capt để nó cập nhật PRI

Kết quả là sẽ có PRI 0 , và gõ sai tỉ lệ cao không lên PRI :D

Các bác thử làm xem, nếu giống như mình chỉ thì Thanks mình phát nhé :D
Nếu có bác làm không được xin đừng ném gạch vào em :D u đầu mẻ trán mất :(

( Cái này làm cho các bạn bác ID pri 0 khó làm ăn ,mình xin lỗi trước nhé. Cũng là vì anh em mòn mông , mỏi lưng mỏi tay cùng capt kiếm miếng cháo cả mà thôi @_@)

Last edited by a moderator:

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,409
MR
6.363
chưa test nhưng ý chủ topic khá hay đó, thường mình cũng hùng hục cạp cũng pri 8 , 9 tè le, thỉnh thoảng mình làm khoảng 200 code thui nghỉ mai làm tiếp thì nó về pri 0 cũng nhiều, hên xui chăng :D

miao

Banned
Reactions
5
MR
0.000
chỉ đúng 1 phần. :)
thông thường mình phang 4 ID vào soft xuanduc và hì hục gõ đủ 1200code/4ID là out ra,sáng đi ăn sáng về vào ID chủ xem là pri 0 hết thôi :)
p/s : pri trong khi test tăng hay giảm là phụ thuộc vào đánh nhanh + chuẩn xác + đúng giờ ít người onl + ít hình ! và dontsee xuất hiện.Nếu mỗi ID đang test xuất hiện trên 3 hình ! hoặc dontsee thì >80% pri 7,8,9 :)
1 chút kinh nghiệm của mình. :)

quangvinhhr

Senior
Reactions
67
MR
0.000
sáng hì hục đánh cuối cùng ra bộ ba 7 8 9 :))

đội hình đẹp quá

---------- Post added at 08:14 AM ---------- Previous post was at 08:11 AM ----------

chủ thớt nói vậy k thi cũng chưa chắc
mấy ID của tui toàn sai > 5% mà vẫn pri 0, dậy test 4 ID từ 4h, 1h sau cả 4 về 0, cứ gõ khi nào mệt thì pause tập thể dục tý rồi vào cạp tiếp, đến 8h giờ thì logout ăn sáng, lúc này mấy ID ổn định rồi, khó tăng pri nữa

bác dậy sớm thế :))

H đó mình chuẩn bị đi ngủ mà bác ^^

---------- Post added at 08:29 AM ---------- Previous post was at 08:28 AM ----------

thông thường mình phang 4 ID vào soft xuanduc và hì hục gõ đủ 1200code/4ID là out ra,sáng đi ăn sáng về vào ID chủ xem là pri 0 hết thôi :)
p/s : pri trong khi test tăng hay giảm là phụ thuộc vào đánh nhanh + chuẩn xác + đúng giờ ít người onl + ít hình ! và dontsee xuất hiện.Nếu mỗi ID đang test xuất hiện trên 3 hình ! hoặc dontsee thì >80% pri 7,8,9 :)

Cái này của bạn cũng chưa chắc, mình thử tất cả các cách có thể làm giảm PRI 0 acc đầu của mình, mà nó vẫn không tăng PRI , pó tay thật
Cái chính là ở đây test xong dù đánh sai thế nào PRI vẫn không thay đổi :D

---------- Post added at 08:31 AM ---------- Previous post was at 08:29 AM ----------

đội hình đẹp quá

---------- Post added at 08:14 AM ---------- Previous post was at 08:11 AM ----------

chủ thớt nói vậy k thi cũng chưa chắc
mấy ID của tui toàn sai > 5% mà vẫn pri 0, dậy test 4 ID từ 4h, 1h sau cả 4 về 0, cứ gõ khi nào mệt thì pause tập thể dục tý rồi vào cạp tiếp, đến 8h giờ thì logout ăn sáng, lúc này mấy ID ổn định rồi, khó tăng pri nữa

Cái này là ý kiến cá nhân của mình thui , mình cũng thử đánh SOFT đến khi nào cập nhật PRI luôn. Nhưng chỉ đc 1 acc về không( tỉ lệ sai acc này cao nhất) , còn các acc khác tiir lện sai 1 % hay dưới 1% đều PRI 7 8 9 . ^^ Chắc tại thằng PIX nó hay chơi khó ae :D

---------- Post added at 08:33 AM ---------- Previous post was at 08:31 AM ----------

sáng hì hục đánh cuối cùng ra bộ ba 7 8 9 :))

Bạn làm theo cách của mình , hay là đánh SOFT đến khi nào cập nhật PRI vậy ^^. Nếu cách của mình nhiều người làm toàn PRI khác 0 thì xin mod xóa dùm , kẻo cứ thấy thế lao đầu vào thì chết :D

H đó mình chuẩn bị đi ngủ mà bác ^^

---------- Post added at 08:29 AM ---------- Previous post was at 08:28 AM ----------

Cái này của bạn cũng chưa chắc, mình thử tất cả các cách có thể làm giảm PRI 0 acc đầu của mình, mà nó vẫn không tăng PRI , pó tay thật
Cái chính là ở đây test xong dù đánh sai thế nào PRI vẫn không thay đổi :D

---------- Post added at 08:31 AM ---------- Previous post was at 08:29 AM ----------

Cái này là ý kiến cá nhân của mình thui , mình cũng thử đánh SOFT đến khi nào cập nhật PRI luôn. Nhưng chỉ đc 1 acc về không( tỉ lệ sai acc này cao nhất) , còn các acc khác tiir lện sai 1 % hay dưới 1% đều PRI 7 8 9 . ^^ Chắc tại thằng PIX nó hay chơi khó ae :D

---------- Post added at 08:33 AM ---------- Previous post was at 08:31 AM ----------

Bạn làm theo cách của mình , hay là đánh SOFT đến khi nào cập nhật PRI vậy ^^. Nếu cách của mình nhiều người làm toàn PRI khác 0 thì xin mod xóa dùm , kẻo cứ thấy thế lao đầu vào thì chết :D

mình dùng soft đánh đến khi nào giảm pri nhé, để mình sửa lại cái post

cách làm nhạt nhẽo quá khéo chẳng được zif. login ra vào khéo lại tăng pri đó chứ zzz

Mình cũng đã thử , login vào gõ , out, rui login lại vài lần ko thấy tăng PRI . Cái này chắc PIX thương mình =)) chứ bác thì bị nó ghét nên tăng PRI ấy mà ;;)

rainbow_21391

Junior
Reactions
16
MR
0.014
sao lại nói pix khủng hoảng nhỉ?? Mình test acc về 0 hết mà. Chỉ là các bác đừng tập trung test acc cùng một lúc là được rồi. Như mình test thì 1 hoặc 2 acc mới reg với 2 or 3 acc pri 2 hoặc 3. Vừa cày pri cho mấy cái kia. Xuống 0 hết đống acc mới reg còn đống acc cũ thì hên xui. :)). Với lại mình thấy pix mấy hôm nay nó dễ mà. Có mấy cái hình mọi khi đánh sai mà bi j nó cho đúng rồi. Show roof nhé.2.JPG

thông thường mình gõ soft,xuanduc hay asian hay xiao gì cũng vậy,tỉ lệ test 10ID là có >7ID về pri 0 rồi :|
mình nghĩ test trên soft ngon hơn :D mà chắc kinh nghiệm này cũng chỉ đúng với trường hợp của mình thôi.
test acc thì tùy,mỗi người mỗi trường hợp mỗi kinh nghiệm mà :)

bạn nói khá haiz.tớ chả biết bạn test thế nào chứ tớ thì dontsee phang từa lưa hột dưa vẫn pri0 cả đàn=))hên xui thôi bác ạ

ecapteam

Newbie
Reactions
208
MR
0.000

Hùi sáng ni gõ cũng tốt, ít dontsee, chữ khó cũng rất ít bấm dontsee và bấm từ còn lại. Và gõ đến tầm 280 điểm - gần 300 thì dừng lại đợi nó cập nhật pri. Và thành quả rất đáng kinh ngạc, tỷ lệ sai tầm 2 code/ chừng đó.

Nhưng có tội là nó chưa trừ balance 11$ trong tài khoản đã request từ 10/8 nên đề phòng gõ ít lại.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week