Cách tét acc PRI 0 trong thời kỳ PIX khủng hoảng!!!!

Status
Not open for further replies.
ac.Bây giờ mới biết.Thanks nhiều
Cái vấn đề là sao bảo dontsee là không tính hình đó thôi.Sao các bác bảo dontsee bị pri789.Trc đến nay thấy cái hình nào dài dài em dontsee tất.3 acc đến 2 acc pri 9 ko hiểu tại sao.Giờ mới biết.thế mà htrc có bán xúi mình dontsee huhu

ac.Bây giờ mới biết.Thanks nhiều
Cái vấn đề là sao bảo dontsee là không tính hình đó thôi.Sao các bác bảo dontsee bị pri789.Trc đến nay thấy cái hình nào dài dài em dontsee tất.3 acc đến 2 acc pri 9 ko hiểu tại sao.Giờ mới biết.thế mà htrc có bán xúi mình dontsee huhu

Không phải cái gì phải dontsee trừ trường hợp cấp thiết như là chữ dễ nhìn nhưng có 1 vài ký tự bị khuất thì mới dùng, còn nếu toàn chữ ko đọc được thì gõ từ bên cạnh là được, ko nhất thiết phải dontsee :)

Sáng ni gặp hên là ít ra hình khó, nên pri 0 đạt được thật là dễ dàng, bên cạnh cũng do 1 phần nhìn kỹ các ký tự mà gõ chứ ko giống bạn chữ dài thì phải nhất thiết là dontsee. Chỉ tội là nó chưa trừ balance nên làm hơi nản, và nhảy qua group vừa mới pay 6$ LR làm và rút bằng wmz cho khỏe. Rút kn lần sau nhé !

Thanks bạn nhìu tối nay thử sem thía nèo nếu hiệu quả thì iu bạn nhìu nhìu :))

cái gì quá cũng k tốt,kể cả tốt quá
trường hợp dontsee cũng vậy : quá là k tốt

@ ruby : phải yêu miao mới đúng chứ =.=" miao đề ra phương pháp mà

Gõ capcha có một vấn đề cấp thiết luôn tiện cho hỏi lun.Có chữ nó viết theo kiểu viết thường nhưng lại to hơn chữ viết hoa thì sao.mình nên viết hoa hay viết thường.Gặp nhiều nhất là chữ u.Có ngoạc ở dưới nên có hình dáng của chữ thường nhưng lại to đùng.To còn hơn chữ hoa.Và chữ s,j và w nữa.Khó phân biệt hoa hay thường quá.Còn có cái thì công thức toán.Gõ mỗi cái chữ bên cạnh sợ nó sai

cái gì quá cũng k tốt,kể cả tốt quá
trường hợp dontsee cũng vậy : quá là k tốt

@ ruby : phải yêu miao mới đúng chứ =.=" miao đề ra phương pháp mà
Rồi, ok, em iu chị Miao nữa :)) Tối nay sẽ thử cách của các bạn hết, đó giờ mình chỉ dùng 1 phương pháp vô cùng tối ưu của mềnh đó là: Hên -Xui :binhsua119:

Gõ capcha có một vấn đề cấp thiết luôn tiện cho hỏi lun.Có chữ nó viết theo kiểu viết thường nhưng lại to hơn chữ viết hoa thì sao.mình nên viết hoa hay viết thường.Gặp nhiều nhất là chữ u.Có ngoạc ở dưới nên có hình dáng của chữ thường nhưng lại to đùng.To còn hơn chữ hoa.Và chữ s,j và w nữa.Khó phân biệt hoa hay thường quá.Còn có cái thì công thức toán.Gõ mỗi cái chữ bên cạnh sợ nó sai

Bạn có thể so sánh dãy chữ với nhau nếu là chữ ét sì (s) với chữ M mà chữ M nó to hơn chữ s xì, hoặc to hơn các chữ khác thì đươngng nhiên chữ M là chữ hoa và các chữ khác là chữ thường, cho dù chữ w (theo nghĩa của nó là chữ hoa) thôi nó mà quá nhỏ hơn các chữ khác thì nó vẫn là chữ thường theo quy luật. Cái này do cách nhìn nhận của bạn mà thôi, xem con mắt có tinh không?

Chữ u có ngoặc ở dưới 100% là chữ thường. Vì khi bạn viết chữ, chữ u vẫn là thường mà chẳng lẻ nó lại là chữ hoa, bạn ko thấy khó chịu khi viết à. U # u << Bạn xem thì sẽ biết mà.

Còn công thức tính toán, nếu bạn thấy có nhiều chữ khó quá thì cứ dontsee cho lành, nếu dễ thì cứ gõ (tùy thuộc tâm trạng mỗi người ra sao mà gõ, tớ thường gõ cái công thức tính toán ví dụ "Ơji (vì ko có ký tự toán học nên tớ ký hiệu như thế cho bạn dễ đọc chữ Ơ)" thì bạn ghi là ji, các ký tự toán học thì trên bàn phím 26 ký tự ko có ký tự nào là toán học ví dụ Ép si lôn, pi, Ơ, Căn bậc 2( đối với căn bạc 2 thì bạn có thể bỏ hoàn toàn ko gõ, mà gõ chữ bên cạnh), vân vân và vân vân. hoặc cứ theo bác xuân đức thì bỏ đi và gõ chữ bên cạnh.

-> Tớ đều vận dụng các căn tính trên để làm việc, tùy hoàn cảnh mà nhận biết các ký tự sao cho phù hợp.

Đối với từ tiếng anh có 1 vài ký tự khuất thì nên dontsee cho lành, ngược lại toàn bộ ký tự trong tiếng anh k đọc được thì gõ từ bên cạnh. Và đặc biệt bạn phải có hệ thống từ vựng tiếng anh, nếu chữ đó khuất đi mình cũng có thể gõ được, ví dụ INSTALL (chữ L cuối bị khuất đi, INSTAL << thì là vô nghĩa mà nếu biết tiếng anh thì là 1 công việc nhận biết thật là dễ dàng). Chú ý: Từ tiếng anh là 1 từ có nghĩa, nó khuất hoặc ko đọc ra 1 vài ký tự thì xem như bỏ ko được gõ những ký tự đọc được bên cạnh những ký tự ko đọc được.

Cái thứ 3: Sau mỗi 15 phút, bạn login vào acc chính kiếm tra mí acc đang gõ, bạn so sánh số điểm đã type trên soft với số điểm cộng vào id đang gõ trên pixprofit site là có giống nhau hay ko, nó ko tính bao nhiêu điểm, thông thường thì cứ trung bình 200 điểm trên soft nó cộng 190 điểm là số điểm an toàn (điểm ko cộng là 10/ 190 code cộng), thấp hơn càng tốt. Nếu vượt quá tổng điểm ko cộng là 11 điểm trở lên xem như nguy cơ tăng pri rất rất cao. Vì trung bình 1000 code, nó ko tính các code dontsee, có ăn gian 1 phần rất rất nhỏ là dưới 50 code ko được vượt quá 50 codes. Các bạn hiểu vì sao chỉ sai 1 điểm/ 249 codes đúng thôi mà nó lên pri 8, 7, 6, 5, 4 là như vậy đó

Last edited by a moderator:
Theo quy luật ở trên tớ đã làm đúng, ko tăng pri hiện tại, mặc dù hơi chậm mà chắc.

2 acc pri 0 của mình từ hồi bị banned viết thư xin lại admin xog nó giữ nguyên pri đánh đến h sai cũng nhìu mà cũng chả thấy sao cả, cũng đc mấy trăm ngàn code :binhsua57:
mà hồi trc đánh cũng giống vậy thì pri nhảy lung tung lại còn bị banned thiệt lẹ :binhsua160:

2 acc pri 0 của mình từ hồi bị banned viết thư xin lại admin xog nó giữ nguyên pri đánh đến h sai cũng nhìu mà cũng chả thấy sao cả, cũng đc mấy trăm ngàn code :binhsua57:
mà hồi trc đánh cũng giống vậy thì pri nhảy lung tung lại còn bị banned thiệt lẹ :binhsua160:
Xin sao hay vậy? Mình có mấy em pri 0 mấy chục ngàn code bị banned muốn xin lại nè!

Last edited by a moderator:
viết vừa ca tung cái công việc đánh PIX vừa kể lể hoàn cảnh là thức đêm thức hôm mấy ngày khó khăn lắm mới đc cái acc Pri 0 :binhsua159:
viết như làm tập làm văn :binhsua20:
admin trả lời lại 1 câu : ok ! will be unban gì gì đó qên rồi
hồi h xin lại cũng đc 4, 5 acc rồi ý chứ :binhsua57:
mấy bạn thử xem sao

Xin sao hay vậy? Mình có mấy em pri 0 mấy chục ngàn code bị banner muốn xin lại nè!
Cái trình độ tiếng Anh mà banned với banner còn mù mờ làm sao xin acc đây ? :binhsua76:

xin thì im lặng,xin rồi lên bày lại mem nó viết thư nhiều quá admin nó điên nó ban IP VN lại bi h` =))
p/s : ai cần thì ngâm cứu nhá :D
đã dọn dẹp xong số ID của ngày 13/8 :) bây h` là 14/8 :
- ID 13.Đã gõ 407 - Đúng 406 - Sai 1.Tỉ lệ sai : 2,45/1000 .(0,00245%).Giá : 0,6$
- ID 14.Đã gõ 259 - Đúng 255 - Sai 4.Tỉ lệ sai : 15/1000.( 0,015% ).Giá : 0,4$.
- ID 15.Đã gõ 261 - Đúng 261 - Sai 0.Tỉ lệ sai : 0%.Giá : 0,5$.
- ID 16.Đã gõ 338 - Đúng 337 - Sai 1.Tỉ lệ sai : 2,95/1000. (0,00295%).Giá : 0,55$.
- ID 17.Đã gõ 321 - Đúng 319 - Sai 2.Tỉ lệ sai : 6,23/1000. (0,00623%).Giá : 0,5$.
- ID 18.Đã gõ 251 - Đúng 250 - Sai 1.Tỉ lệ sai : 3,98/1000. (0,00398%).Giá : 0,45$.
- ID 19.Đã gõ 260 - Đúng 259 - Sai 1.Tỉ lệ sai : 3,84/1000. (0,00384%).Giá : 0,45$.
- ID 20.Đã gõ 214 - Đúng 214 - Sai 0.Tỉ lệ sai : 0%.Giá : 0,45$.
Ảnh đối chiếu : sẽ update sau.
Lưu ý : tính tỉ lệ sai chỉ mang tính minh họa và trung bình cho ID pix,số sai và đúng như tính toán ở trên k phản ánh đúng thực chất ID đó,và sai nhiều hay không tùy vào pixprofit và thời gian gõ ( lúc xung lúc nản ).
yh : be.miao
thời gian onl trong ngày : sáng 8h - 11h,tối 8h - 10h30.
giao dịch qua WMZ or vietcombank
Là đuôi @zing.vn,nên khi mua về có thể thiết lập bảo mật tài khoản và câu hỏi bảo mật,để đề phòng và ngăn ngừa seller hack lại ID.

Cái trình độ tiếng Anh mà banned với banner còn mù mờ làm sao xin acc đây ? :binhsua76:
Cái ông này hay! Tiếng Anh mù mờ nhưng tiếng việt ko mù mờ đâu nhé; chẳng qua gõ captcha chặp nhằm r với d là bình thường! Tiếng Anh đủ xài nhưng viết gì cho mệt; gõ một đoạn văn tiếng việt qua google translate dịch cái là xong!

Cái ông này hay! Tiếng Anh mù mờ nhưng tiếng việt ko mù mờ đâu nhé; chẳng qua gõ captcha chặp nhằm r với d là bình thường! Tiếng Anh đủ xài nhưng viết gì cho mệt; gõ một đoạn văn tiếng việt qua google translate dịch cái là xong!

Tiếng việt đa nghĩa lắm bạn ơi => Google dịch cực ngu =))

xin thì im lặng,xin rồi lên bày lại mem nó viết thư nhiều quá admin nó điên nó ban IP VN lại bi h` =))
p/s : ai cần thì ngâm cứu nhá :D

nói chuyện hài, nói chung nó ban ip vn chẳng qua lý do là dùng soft nhìu quá, chứ cái màn viết thư xin lại acc thì đầy ra trên TG, nó mà ghek bất quá nó ko trả lại acc thôi chứ, đã ko ban rồi mà vin vào cớ vik thư để ban à :binhsua159:
ko bik bày đc bao nhiu người vik thư xin lại acc đến nỗi pix nó điên nhỉ, lập nguyên cái web để bày toàn thể dân VN thì may ra =)), mà nói chung cái chuyện này đa số đều bik rồi
nhìu người cố gắng cày có cái pri 0 bị ban người ta cũng mún lấy lại chứ bạn, thời buổi khó khăn bik cách gì bày cách đó, như bạn hóa ra thành ích kỷ :binhsua76:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week