Ask Cách tính lượt download ở Fileserve như thế nào?

Tùy theo từng bài có dung lượng bao nhiêu mà chia nhỏ ra bạn ah , người ta nâng cấp lên acc Pre chỉ để cho khỏi bị hết hạn del file và remote /dow nhanh thôi chứ dung lượng mỗi file phụ thuộc vào bài post của cậu chứ.

Thanks, ý của em là theo cách nào hiệu quả hơn để em lựa chọn ạ
Cách free thì em post các bài <400M và ngược lại

Nó ăn gian thì phải chịu thôi chứ làm gì đc nó. Ko thích thì ko chơi nữa thôi. Có ý kiến ý cò thì nó cũng chỉ viện lý do acc pree/1IP/1day. Loằng ngoằng nó ghét nó blog acc nữa thì còn móm

Chỉ đc cái nói đúng :)) cứ lo mà hốt tiền vào đi :)) lo cái gì . Cái nào mình nhắm nói nó đc thì nói , còn k cứ contact nó hoài nó để ý cho ăn ban ngày ko xa =)) Cứ contact hoài nó càng để ý

nên chơi Freakshare , piggyshare , ul.to , enterupload , rapid , Mf , mu . . . nó k ăn gian đâu :) toàn những host uy tín , Fs và Uls nên bỏ nó đi nhé :)

Còn thằng Bs , say goodbye với nó từ lâu , nhớ cách đây hơn nửa năm , ném nó vào làm mirror pay đc 2 lần admin chạy hàng , ban acc . . .

Mà các bác bớt hở tí là la làng đi , như bác HG team đã nói thay rồi đấy . Biết nó vậy thì ngậm bồ hòn thôi , chả mấy ai làm lớn mà la ý óe lên thế đâu .

---------- Post added at 10:53 AM ---------- Previous post was at 10:47 AM ----------

Rảnh nhất là đếm lượt down :)) thứ này bệnh nhất :))

Sắp tới mình mở topic test lượt download các site mọi người ủng hộ nhá =))

Biết là cheat nhưng vẫn chiến

Muốn contact admin lắm . Rủa vào mặt nó là tại sao mày cứ cheat tụi tao , mình là mình tùy chọn trường hợp mà làm anh hùng :)) ko phải cứ bị khích lên là lao đầu vào đâu :)) cái đó là chết ngu . Sao cũng đc , ít ra nó cũng pay $ cho mình còn hơn là chơi mấy thằng khác mà lại ko pay :))

Thanks, ý của em là theo cách nào hiệu quả hơn để em lựa chọn ạ
Cách free thì em post các bài <400M và ngược lại

Bạn chơi host nào mà giới hạn 400 Mb /1 file thế , theo mình biết thì các host cho giới hạn mỗi file từ 1> 2 Gb ( tùy host ) nên bạn cứ vô tư mà post bài Gb cao với acc Free vì mình có thể chia ra nhiều file , bạn chơi các bài vài Gb với mỗi file từ 400 > 1 Gb là đc :D.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,136
173,222
Latest member
lmq151
Back
Top Bottom