Cách uống bia không say.

Danieldong

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Vậy là mi chưa biết Đoàn Dự Đoàn công tử của đại lý với dáng người nhỏ nhắn thư sinh nhưng có thể uống bia rượu ngang tài ngang sức với Tiêu Phong ta,mi có biết hắn dùng bí kíp gì ko? đó chính là Lục Mạch Thần Kiếm -

1 trong những tuyệt học võ lâm đã thất truyền từ thời bà cố nội nhà ta -
với chiêu đó thì nó vừa uống bia vừa phọt ra bằng ngón tay thử hỏi uống bao nhiêu két cho say?

Nếu mi thích ta sẽ bảo thằng đệ họ Đoàn bán lại bí kíp đó cho mi với giá rẻ thoi- 2000 lượng vàng là dc rồi - mặc cả 200k chắc nó cũng bán luôn
nếu tiêu phong mi uống hết 1 thùng trong 5 - 6h mà k ói thì ta cho mi 50 triệu còn mi thua thì đưa ta 200tr, mi chịu chơi hok (nhớ là 1 thùng bia lon chứ k phải bia chai nhé, trong khi uống k đc gian lận như đổ bớt, ói... như vậy là mi thua nhé)

tieuphong

Hero
Verified
Reactions
1,977
MR
0.293
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
nếu tiêu phong mi uống hết 1 thùng trong 5 - 6h mà k ói thì ta cho mi 50 triệu còn mi thua thì đưa ta 200tr, mi chịu chơi hok (nhớ là 1 thùng bia lon chứ k phải bia chai nhé, trong khi uống k đc gian lận như đổ bớt, ói... như vậy là mi thua nhé)
éo đủ tiền đám ma thôi éo ham

chanstorm

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
thớt hãy đăng tin tuyển ref "uống bia" và khi nhậu thì....hú ref tới uống phụ => tuyệt đối ko xỉn !
P/s : nhớ bonus ref đều đặn ! Chúc thớt ko thành công thi cũng thành..gà lôi !

Bác có quen mạng nào bán hàng đa cấp bên Lô Hội thì hỏi thử xem, em cũng quên mất tên, nhưng mà nghe nói là hiệu nghiệm lắm. Nhưng mà giá cả thì cũng khá mắc kekee
Bạn nào làm bên lô hội biết lọ này thì pm mình nhé, nhưng phải như ads nhé, nếu dùng mà k hiệu nghiệm ta trả lại:p

link88

Senior
Reactions
448
MR
0.000
Mình cũng ko nhớ tên j! tại nó nhiều loại viên giải rượu lắm! Nhưng loại nào thì laoị nó đều có cùng một công thức cả. Do công ty nó đặt tên thôi. Mình toàn ra nói" cô ơi! để con mấy liều Viên giải rượu là họ biết àh! tớ thì mới có biết 2 loại. có một loại vỉ có 4 viên( 4 viên màu trắng). còn một loại vỉ có 6 viên( 4 viên màu trắng và 2 viên màu xanh). Rượu còn giải được huống chi là bia. Yên tâm nhé!
thằng này chơi đa cấp rồi nè bà con , ném cho nó mấy viên gạch

Giao

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
bác phải uống dầu ăn rồi.@@.say mới vui chứ bác.hôm trước rượu say về mẹ mua 2 viên giải rượu uống vào 1 lúc phích ra đỏ lòm tưởng máu. sáng ra hết hồn à .:eek:

duytungnc1

Junior
Reactions
13
MR
0.000
Như tile, các bạn cho mình hỏi có cách nào uống 1 thùng bia trong 5 - 6h mà không bị say không ( 1 thùng chứ không phải 1 két nha ae ). Mình đã lên google search nhưng những cách đó cũ mềm vẫn say bình thường chẳng tăng tửu lượng xíu nào cả hay mua thuốc uống cũng chả ăn thua. Vậy mình nên ăn thực phẩm gì hay uống gì trước khi uống bia 1 thùng như trên trong 5 - 6h mà không bị say. Mong ae chỉ giáo.

Bạn nào giúp ddc mình hậu tạ 5$ PM

Thanks
Bác cứ đi vệ sinh thật nhiều, càng nhiều càng tốt. không buồn cũng cố mà đi, :::: thử đi, em chả mơ được 5$

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom