Cách verified của thẻ visa prepaid ACB

duchoang136

Banned
Reactions
9
MR
0.000
Tinh hinh la em moi lam 1 cai the visa Prepaid nhung sao khi em vao kich hoat paypal thi no lai bao your credit or debit card has expired. Please update the expiration for this card or use another card.
La no bi sao co ai giup em voi, va tien the em hoi luon la neu em khong co tai khoan ACB ma chi co the visa PrePaid thi chuyen tien vao tai khoan bang cach nao va lay ma the kich hoat ra sao

ktshoangphuc

Newbie
Reactions
184
MR
0.000
Tinh hinh la em moi lam 1 cai the visa Prepaid nhung sao khi em vao kich hoat paypal thi no lai bao your credit or debit card has expired. Please update the expiration for this card or use another card.
La no bi sao co ai giup em voi, va tien the em hoi luon la neu em khong co tai khoan ACB ma chi co the visa PrePaid thi chuyen tien vao tai khoan bang cach nao va lay ma the kich hoat ra sao
bạn xem lại Expired day của thẻ xem, chắc bạn gõ nhầm đó.

congdaittb

Senior
Reactions
549
MR
0.000
Bác xem lại phần nhập thông tin đã đúng chưa, mình add vẫn ok mà,
Bác nên viết tiếng việt có dấu, a e dễ đọc hơn.

ct_ou

Hero
Verified
Reactions
1,059
MR
1.700
Minh da xem lai ngay nhung khi dang ki vao no van khong duoc , co phai la moi dang ki the thi 1 nam sau dung ngay do la het the hay ko , tren the cua minh no chi co ghi 5/20 thoi

5/20 là ngày hết hạn đó bác tháng 5 năm 2020

nokia5700xm

Senior
Reactions
725
MR
0.000
Trên thẻ nó ghi theo định dạng tháng/năm hết hạn.
Ví dụ như thẻ của mình nó ghi là: 12/17. Có nghĩa là hết hạn vào tháng 12/2017 bạn à.
Bạn xem lại xem nhập đúng chưa nhé.

Cam on cac bac , cho em hoi them luon la neu chi co the visa prepaid cua ACB thi co can them tai khoan ngan hang o day de verified khong a , tai vi em khong muon lam tai khoan ngan hang tai day , vay thi lam cach nao de verified duoc the a?

Cam on cac bac , cho em hoi them luon la neu chi co the visa prepaid cua ACB thi co can them tai khoan ngan hang o day de verified khong a , tai vi em khong muon lam tai khoan ngan hang tai day , vay thi lam cach nao de verified duoc the a?

Không cần tạo thêm tài khoản ngân hàng nữa bạn nhé. Chỉ cần thế là veri được rồi + rút tiền từ PP vào thẻ, mang thẻ ra ATM rút thôi

denbienmpa

Junior
Reactions
89
MR
0.012
bạn viết tiếng Việt không dấu khó đọc quá. :(
Để verify paypal thì bạn chỉ cần visa là được không cần tk ngân hàng làm gì. Nhưng khi bạn muốn rút $ từ paypal về thì cần dùng đến tk ngân hàng (ngân hàng nào cũng được chứ không phải chỉ là của ACB). :D

BinBinQN

Senior
Reactions
1,088
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype

Cậu chỉ cần dùng Prepaid ACB là verify được PP rồi. Còn chuyện add bank rút tiền không liên quan, cậu có thể dùng tài khoản ATM ở bank khác để rút ;)

ducchinhdt

Junior
Reactions
157
MR
0.000
Cậu chỉ cần dùng Prepaid ACB là verify được PP rồi. Còn chuyện add bank rút tiền không liên quan, cậu có thể dùng tài khoản ATM ở bank khác để rút ;)
Đúng rồi đấy cậu, verify bằng ACB Prepaid, còn khi Add Bank thì ngân hàng nào cũng dc ( có thẻ Add nhiều tài khoản ngân hàng). Mình đã Add và rút tiền thành công về ACB .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week