cách verify Alertpay nhanh ????

lancanma

Junior
Reactions
88
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
mình đã đẳng kí tài khoản AP nhưng chưa biết cách nào verify 1 cách nhanh và thuận tiện nhất,vì nghe nói very Ap khổ lắm, Pro hướng dẫn mình với nhé.thanks

mình đã đẳng kí tài khoản AP nhưng chưa biết cách nào verify 1 cách nhanh và thuận tiện nhất,vì nghe nói very Ap khổ lắm, Pro hướng dẫn mình với nhé.thanks

Mình đang verify mà nó chưa hồi âm, up cho các pro vào nào!

hình như chỉ cần veri bằng fone là ok hay sao ấy mà

verify nhanh với thẻ visa sau 4 ngày và veri = phone - 5 giây :D

veri băng fone thì chắc không được, nó send code về mobiel của mình, mình nhập vào rồi, complete rồi vẫn không được.

Hôm nọ mới veri xong cái Ap. 5 ngày là veri xong. Đầu tiên veri phone trước.
Sau đó gửi cho nó hai cái scan màu. 1 là 2 mặt của CMND. 2 là scan một cái bill tiền điện thoại, tiền điện (những cái bill hàng tháng ấy, chứ bill nộp tiền ngân hàng nó không chấp nhận đâu vì lý do đó là bill một lần). Nhớ là chưa quá 3 tháng nhé. Mình dùng cái bill tiền điện thoại trả sau, địa chỉ bị bọn mobi fone nó ghi sai, cho vào paint sửa lại rồi gửi đi vẫn okay =))

Verify bằng phone thì chưa được đâu, vẫn phải gửi cho nó CMND scan và bank statement. Mình cũng chưa verify AP vì nghe bảo dùng nó ko lo bị limit như PP. :)

Sau đó gửi cho nó hai cái scan màu. 1 là 2 mặt của CMND. 2 là scan một cái bill tiền điện thoại, tiền điện (những cái bill hàng tháng ấy, chứ bill nộp tiền ngân hàng nó không chấp nhận đâu vì lý do đó là bill một lần). Nhớ là chưa quá 3 tháng nhé. Mình dùng cái bill tiền điện thoại trả sau, địa chỉ bị bọn mobi fone nó ghi sai, cho vào paint sửa lại rồi gửi đi vẫn okay =))

Thanks pro phát, chắc về fake cái hóa đơn tiền điện của ông già

Cho mình cái yahoo đi cậu :binhsua04:

Mình ghi tên ngược h làm thế nào nhỉ.Tên ngược vs thẻ ngân hàng có verify dc hok nhi?

Mình ghi tên ngược h làm thế nào nhỉ.Tên ngược vs thẻ ngân hàng có verify dc hok nhi?

Bạn làm theo cách của linhdv là OK.

Phải scan CMND + 1 hóa đơn điện nước hay internet, điện thoại gì cũng Ok hết miễn trùng tên với CMND và giống tên bạn đăng ký.

Mình đăng ký 2 AP 1 cái là NGUYEN HOANG DU, 1 cái là HOANG DU NGUYEN mà vẫn veri ok hết.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back