Help cách vượt proxystop

site nào bán sock đuôi 27977 thế bạn nhỉ tìm hoài không thấy

port này chắc là port của truesock chỉ có đuôi port vậy thôi mà sock mau đie 3 phút là die giá thì cao hơn 5sock tí bảo mật thì tuyệt vơi nên nó qua proxy là điểu đương nhiên sock này để dâm *** nhiều

Nhầm nhé cách đây 1 năm port 27977 ở winsocks rất nhiều, hồi đấy các admin site pos , malo còn cấm không cho làm các socks port đó và nghĩ gây die net =))

Nhầm nhé cách đây 1 năm port 27977 ở winsocks rất nhiều, hồi đấy các admin site pos , malo còn cấm không cho làm các socks port đó và nghĩ gây die net
đúng rồi. Sock port này bây giờ cũng rất nhiều vì nó dễ scan, nhiều người VN mình scan được sock này lắm. :D
nhiều site sock của VN mình có sock loại này mà. :)

có pro nào dạo này dùng 5 socks.net vượt qua được proxstop ko nhỉ. thử hết các đuôi socks ma ko tài nào vượt qua được. não lòng

port này chắc là port của truesock chỉ có đuôi port vậy thôi mà sock mau đie 3 phút là die giá thì cao hơn 5sock tí bảo mật thì tuyệt vơi nên nó qua proxy là điểu đương nhiên sock này để dâm *** nhiều
Nhầm rùi , sock port này mới là sock sống siêu dai :) Mỗi tội dạo này nó chậm quá mần ko ăn thua gì cả :(

Đọc Reply biết ngay ai có kinh nghiệm,ai pro và ai chỉ giỏi chém gió...linh tinh !

check socks trước khi xài, dùng API mà check thôi. Mình xài thằng này để check BL của socks và thấy rất hiệu quả ( BL= 0 là khỏi nghĩ ). Kinh nghiệm cho thấy socks comcast, qwest,sbcglobal...hay qua..mấy cái rr hay xịt =))

check socks trước khi xài, dùng API mà check thôi. Mình xài thằng này để check BL của socks và thấy rất hiệu quả ( BL= 0 là khỏi nghĩ ). Kinh nghiệm cho thấy socks comcast, qwest,sbcglobal...hay qua..mấy cái rr hay xịt =))

rr verizon đâm dữ quá giờ xịt là đúng rồi thôi hồi trc 100% comcast sau này mọi người chuyển qua rr verizon còn mấy cái host kia ngoài vùng phủ sóng ít tên tuổi ít người dùng nên qua mà thấy tuỳ còn hầu hết chất lượng sống thì bad

tool get info của tớ đã tích hợp check proxstop rồi đấy, các bạn nào có nhu cầu thì pm mình nhé.

ko hiểu sao em đăng kí vài trang,trang nào cũng bị chặn lại vì proxystop,tất cả các trang bây giờ đều chặn như vậy hay sao các bác.hay có trang có trang ko?

proxstop thì cũng có ip qua được nhưng rất hiếm,có 2 cách check proxstop

1. Thủ công.
- Bạn fake sock cho firefox,chrome,ie .... rồi vào trang http://www.prizelive.com/users/join ==> Nếu thấy hiện lên form đăng ký là sock đó qua được proxstop, còn ngược lại thì không qua được.
2. Check bằng tool.
- Tool của tớ có chắc năng kiểm tra sock vượt qua proxstop hay không? Bạn nào có nhu cầu thì xem topic Tool Get Info V2.0 của tớ mà pm nhé. :binhsua44:

Hy vọng phần nào giải đáp được thắc mắc của chủ thớt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,247
Latest member
CodeNinja

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week