Cách xử lí thằng scam hieudaica86

=)). Cố lên các bác. Ghóp zó thành bão. Nếu là mình, mình sẽ âm thầm đến nơi rồi hỏi hang học sinh ở đó xong biết được mặt. phục nó coi đường nó về nhà. Xong bữa sau kêu mười mấy 20 thằng tới đập nó nhừ tử mà sơ sơ thôi, xong vác cỗ nó về nhà rồi nói chuyện với ba mẹ nó.:D nếu k trả =)), Thì dẹp nó lun :)). Nếu có máu mặt thì đem ra công an lun cũng đc. mà nên giải quyết đừng dính tới công an :). vì tốn tiền BO nữa

=)). Cố lên các bác. Ghóp zó thành bão. Nếu là mình, mình sẽ âm thầm đến nơi rồi hỏi hang học sinh ở đó xong biết được mặt. phục nó coi đường nó về nhà. Xong bữa sau kêu mười mấy 20 thằng tới đập nó nhừ tử mà sơ sơ thôi, xong vác cỗ nó về nhà rồi nói chuyện với ba mẹ nó.:D nếu k trả =)), Thì dẹp nó lun :)). Nếu có máu mặt thì đem ra công an lun cũng đc. mà nên giải quyết đừng dính tới công an :). vì tốn tiền BO nữa

Bo cái đầu mi. Làm cái đơn gửi C45 thì toi thằng kia ngay chứ ở đó mà bo biết. Co vô khám 1 tuần bảo đảm em sẽ được thông ass

Chà vụ nào cũng làm rùm beng lên, để xem làm dc trò trống gì, cứ toàn lên đây gió :binhsua95:

9xac. nói chứ tớ mak bi scam mak biết ai thì. âm thầm lặng lẽ trả thù chứ ko um sùm thế này đâu.!

Làm cho 4room hot thêm với Bộ Thông Tin truyền thông ấy mà... :m080:

AE GÒ VẤP Huy động lực lượng đi ... làm 1 lần cho scam nó sợ chứ !!! mình mà ở đó đi trợ giúp cho AE rùi :D

ngồi hóng. chắc chìm ngỉm sau vài ngày

:m082: ở DH CN 4 mà ko biết Nguyễn Công Trứ là khúc nào , ai chỉ đường cho mình nào
tui học từ trường đó ra đây.Nó nằm trên đường quang trung đó ngay chổ nhà máy xe hơi mec đó.từ chợ hạnh thông tây mới đi lên nhìn bên phải gặp 1 cây xăng trên đó là có 1 con hẻm có để bản tên trường đó.
Nếu có đầy thông tin thì nhờ công an lên trường gặp ban giám hiệu gọi nó ra.Mà phải chính xác nha thời tui học 1 khối tới 23 lớp lận bây giờ thì ko bít sao

tui học từ trường đó ra đây.Nó nằm trên đường quang trung đó ngay chổ nhà máy xe hơi mec đó.từ chợ hạnh thông tây mới đi lên nhìn bên phải gặp 1 cây xăng trên đó là có 1 con hẻm có để bản tên trường đó.
Nếu có đầy thông tin thì nhờ công an lên trường gặp ban giám hiệu gọi nó ra.Mà phải chính xác nha thời tui học 1 khối tới 23 lớp lận bây giờ thì ko bít sao
chuẩn cmnr.mai đi không ;))?

Nếu đúng info mà ko thương lượng được phải ra tay oánh iem nó thì cũng nên bonus cho iem nó bằng cách mời ca sĩ P.Thanh tới ca cho iem nó nghe bài Tiếng rao: Tí ơi có chua ko, tèo ơi có đắng ko :binhsua15:
Chém chút thôi, em lại về box capt yêu vấu của em đây :binhsua25:

nó sang mẹ nó Campuchia rồi :binhsua112:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week