Ask Cài Bluestacks trên vps

sshforsales

Junior
Reactions
64
MR
0.000
Mình đang tìm cách cài blue trên vps nhưng bị vướng 1 vấn đề.

Ai cũng biết là vps cũng là máy ảo và nó không thể có hỗ trợ full cho phần vga. khi cài đặt sẽ báo lỗi không cho cài blue. Mình đã dùng orca editor để skip phần check vga và cài đặt được blue trên vps nhưng có 1 vấn đề là blue không có 3 nút điều khiển, home, back nên khó sử dụng.

Mình cần sự giúp đỡ của các bạn nào biết để có thể có giải pháp tốt nhất cho blue hiển thị full tính năng để sử dụng.

Tìm hãng VPS nó cho phép cài iso ấy, cài hẳn android x86 vào. Mà nếu mình bán android vps thì ko biết có ai mua ko nhỉ :3

Tìm hãng VPS nó cho phép cài iso ấy, cài hẳn android x86 vào. Mà nếu mình bán android vps thì ko biết có ai mua ko nhỉ :3
nếu cài iso thì vps thành HDH android mất rồi, nhiều tool chạy nền trên win sao hoạt động được.

Mình dùng 1.51 đâu thấy có tính năng thêm nút điều hướng nhỉ

bạn tích vào PE ControlBar rồi khởi động bs xem sao

Bỏ tiền ra người ta giúp cho thui , chứ nhờ thế này bro nó ngán tận cổ o_O

Mình đang tìm cách cài blue trên vps nhưng bị vướng 1 vấn đề.

Ai cũng biết là vps cũng là máy ảo và nó không thể có hỗ trợ full cho phần vga. khi cài đặt sẽ báo lỗi không cho cài blue. Mình đã dùng orca editor để skip phần check vga và cài đặt được blue trên vps nhưng có 1 vấn đề là blue không có 3 nút điều khiển, home, back nên khó sử dụng.

Mình cần sự giúp đỡ của các bạn nào biết để có thể có giải pháp tốt nhất cho blue hiển thị full tính năng để sử dụng.
Bạn cho mình hỏi. Bạn mua vps của ai vậy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week