Ask cai blustack bi the nay ,,, pro nao giup voi

MrPhi

Newbie
Reactions
11
MR
0.020
lúc trc cài làm bình thường mà mới chạy win lại cài vào nó thế này dettop của blu đen thui vào game k có hjnh chỉ có tiếng thôi

Last edited:
mình cũng ké tí, chả là đang xài bản 8.12, thì chả hiểu sao cái bluestack tweaker không change đc android id nữa. Mình chuyển qua bản 9.4 thì change ngon, nhưng lại

gặp vấn đề này, khi mình click vào offer, load đến đoạn market://details?id=com.hcg.cok.gp&referrer=adjust_reftag%3Dc4cE5xh , bình thường thì nó tự nhảy sang

google play, mà chả hiểu bản 9 nó không nhảy click cũng ko ăn thua, bác chỉ mình cách khắc phục với

thanks các bác

mình cũng ké tí, chả là đang xài bản 8.12, thì chả hiểu sao cái bluestack tweaker không change đc android id nữa. Mình chuyển qua bản 9.4 thì change ngon, nhưng lại

gặp vấn đề này, khi mình click vào offer, load đến đoạn market://details?id=com.hcg.cok.gp&referrer=adjust_reftag%3Dc4cE5xh , bình thường thì nó tự nhảy sang

google play, mà chả hiểu bản 9 nó không nhảy click cũng ko ăn thua, bác chỉ mình cách khắc phục với

thanks các bác
tweaker của mình báo not connect đắng lòng

thanks các bác
Cậu dùng Appsgeyser hay Webview hay Browser ???

HELP ME

Attachments

527.6 KB · Views: 35

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,159
173,253
Latest member
kotoro17

Most viewed of week