Cái sự làm quan

SonJG

Junior
Reactions
1,728
MR
0.083
Buồn chán cái sự làm quan
Lai lưng ra liệu mấy người tin yêu
Làm quan ko thiếu kẻ lười
Kẻ thì tuyển ref, kẻ làm Ích chên (Exchange)
Kẻ thì lại thíc cái mầu
Chỉ để cho đẹp chứ làm gì đâu
Quan tốt kia thì vẫn còn
Nhưng sao ít quá đâu còn như xưa
Buồn chán cái cảnh mầu xanh
Lai lưng ra được mấy lời ngợi khen?
Thôi thì ta lại về mem
Kệ cha thế sự miễn mình ko cam​

Sáng ngủ dậy thấy tinh thần thoải mái khi được Unset để trở về mem, ngẫu hứng thế nào phọt ra vài câu thơ. Các bác đọc giải trí thôi, ko có ý gì đâu nhé :))

Last edited by a moderator:
Kệ cha thế sự miễn mình không cam :binhsua16:, chứ đọc câu cuối thành 9 từ mất rồi:binhsua03:. Góp ý tí thôi :D

like cho câu kết :binhsua03:

làm cái event để tưởng nhớ cái ngày được free đi :binhsua03:

sao lại ko làm nữa rồi bác ơi, 4rum còn mấy mod nào nhiệt tình như bác đâu :( ngoài bác ra em còn chưa biết những mod kia làm j, chẳng thấy hoạt động mấy. Mong bác nghĩ lại.

lúc bác ấy làm tốt thì có đc mấy ai khen là nhiệt tình, lúc bác ấy bị mem chém vì làm việc tích cực thì có mấy ai vào nói hộ câu nào, chỉ vào xem :)) h bác ấy chán nên từ quan về quê rồi còn níu kéo chi nữa

Sao anh un rồi anh ? Buồn :(

Chuẩn đấy, làm MOD làm gì cho thêm mệt. Tôi ko ghét ông vì ông khá hăng hái và làm việc hiệu quả dù vẫn còn lỗi. Giờ BQT toàn scandal cái danh mod ko còn đc cái tôn trọng và tin tưởng như xưa nữa rồi vì thế nên bị soi mói . Nếu ko có ý vụ lợi từ cái chức danh thì nghỉ hưu cho lành.
Chào mừng 1 cuộc sống thanh thản cho MEMBER SonJG :))

Chuẩn đấy, làm MOD làm gì cho thêm mệt. Tôi ko ghét ông vì ông khá hăng hái và làm việc hiệu quả dù vẫn còn lỗi. Giờ BQT toàn scandal cái danh mod ko còn đc cái tôn trọng và tin tưởng như xưa nữa rồi vì thế nên bị soi mói . Nếu ko có ý vụ lợi từ cái chức danh thì nghỉ hưu cho lành.
Chào mừng 1 cuộc sống thanh thản cho MEMBER SonJG :))

Bây giờ mình là mem rùi, chắc sẽ ko còn ai thấy ghét mình vì đụng tới họ nữa. Thíc quá :binhsua03:

Tuy e ít tuổi nhưng làm việc rất cẩn thận, có trước có sau mà. Cố gắng phát huy nhé :D
Thanks anh! .. Em hiểu anh vì sao mà anh không muốn làm mod nữa,..đó là lí do các quan thời xưa thường quy ẩn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week