cái thằng mod box này nó lừa đảo thì tính thế nào anh em

Status
Not open for further replies.

manhtuan1806

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
mình mới làm nên chưa biết nhiều, vào post bài bán id pri 0 nhầm box này, thế là nó pm mình bảo m post nhầm, rồi lần sau chú ý.
sau đó nó hỏi mua id, rồi thì m nghĩ nó là mod nên cũng tin nó
rồi thì nó còn ra vẻ giảng giải cho mình mấy cái mình chưa biết.
xong mình giao cho nó mấy cái id và pass
nó bảo chờ nó check, nhưng lâu quá mà ko thấy nó pm.
thế là mất hút
thế chưa nói làm gì. sau đây mới tức
vì mình mới làm nên pri tăng nhiều, thế là mình phải lập nhiều id, và hầu như có cùng 1 dạng chỉ khác mối số, còn pass giống nhau
thế mà hôm nay mình vào kiểm tra tất cả các id pri thấp của mình đều bị đổi hết pass, cả pass mail cũng bị đổi hết, thế là vô phương tìm kiếm
dkm chẳng đáng bao tiền nhưng mà tức ko chịu được, đúng là đ k m tin cái thằng ***, cứ tưởng làm mod thì tử tế, d k m kiểu này chắc bó tay rồi
đây là hình em chụp lại cái yahoo chát với nó, còn 1 đoạn nữa nhưng mà chỉ là giao nick thôi
các bác cứ để ý cái hình avatar của cái yahoo với cái avatar của cái nick mod của nó là thấy ngay mặt thằng bao thanh thiên, ngoài nó ra chắc em chẳng nhầm được
cũng chẳng làm gì được nó nhưng mà mong các bác cẩn thận, nhất là các bác non kinh nghiệm như em kẻo lại tin nhầm *** thì chết.

1.Chú ý coi chừng scammer nhé, gần Tết rồi !
Đã có bài cảnh báo ở đây rồi , chú ý : http://mmo4me.com/showthread.php?22792-Canh-Bao-scammer-cho-BOX-Captcha-/page24
Nick Yahoo của mình là:

+ Chat chit : nhutnamnd
+ Thình thoảng có bán vài ID pri 0 thì xài nick : mirindapri0

@ Mình rất ít khi onl Yahoo, vì vậy nếu các bạn có chuyện gì thì vui lòng cứ PM trong forum nhé . Hiện mình ko làm trung gian gd cho bất cứ ai nhé, các bạn chú ý !
Xin cảm ơn !
2.
Update rules.... dành cho box Captcha !:hehe

+ Tên tiêu đề topic vui lòng ghi rõ ràng vấn đề, miễn post chung chung dạng như : " tại sao thế này ?" " bạn ơi giúp mình với..." .... vi phạm : move topic vào thùng rác, tái phạm được đi " nghỉ mát" từ 3-7 ngày ! :binhsua58:

+ Nghiêm cấm tuyệt đối sử dụng từ vi phạm thuần phong mỹ tục , các tiếng lóng đại loai như : VKL, VL, DKM, ckmm... vi phạm : đi nghỉ mát từ 3-30 ngày tùy mức độ
!:m174:

to be continue....:binhsua57:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,614
Latest member