cảm giác khi cưới vợ!

Cách tháh đừg có mơ nữa cưới vk hả làm đc 100 đưa 100 đi ăn cf... Đều f xin tiền vk . Có con còn khổ ác hơn lúc vk có bầu nữa đêm gọi dậy bắt đi mua me cũg f kím mặc dù h đó chả pék đào đâu ra . Ai pị ngén dùm vk thì ngon nữa =)) 9 thág vk mag bầu vk ko oẹ mìh oẹ , cái vụ í í pị cấm 3 thág đầu vì hại e pé 1 thág trước khi sah cũg pị cấm nhá . Sah xog con khóc suốt đêm ság lại è đầu ra cày ko pék ngày ngủ đc 7h ko ,
ai dễ tíh 1 tí thì các bác nhịn 8 tuần ko thì ít cũg 3thág 10 ngày :v. E nói thật ko chém đâu e là nữ có ck r đg trog hoàn cảh đấy đây nói cho các bác pék ném đá kêu e ác vs ck e chịu vì các bác ko f e ko pék đâu

lấy chi sớm.cỡ 3 chục rồi lấy,ăn chơi đã
lúc ấy thì yếu sinh lý rồi! lấy về chỉ để làm cảnh thôi pro ơi

Đây, nó đi theo các giai đoạn này đây
Thân mật => trăng mặt => mửa mật => vỡ mật. Bạn tự hình dung nhé :cool:
EM thấy anh có ng vỢ tuyệt thế còn gì

Các thánh cho em biết cảm giác khi cưới vợ của các thánh như thế nào nhỉ? có phê ko?

:( moá đúng tâm trạng---- nhà bắt cưới vok nè--- chả biết phê hok mà giờ đi tán gái thí mịa lun:( đụng con nào cũng hỏi--- còn trinh ko:D còn thì mới cưới:confused: hễ hỏi câu đó toàn bị dép lào tán vào mặt:mad: số nhọ:mad::mad:

@mmome334 :oops: hay 2 đứa mềnh bất chấp gom tiền qua Hà Lan đăng kí kết hôn đi:oops: việt nam nó cấm chứ Hà Lan nó đâu cấm và ko sợ dư luận lên tiếng... vì nó có dèm pha cũng biết éo gì mà nghe:oops:

Sướng đếm tân hôn!:):):):D

Các thánh cho em biết cảm giác khi cưới vợ của các thánh như thế nào nhỉ? có phê ko?
Chưa vợ: tiền để trong ngân hàng đường đường chính chính.
Có vợ: tiền phải giấu trong ví WMZ. Hôm nào cần đi hoang lại í ới ông @cuipap1984 để ex ra tiêu xài.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week