Tutorial Cắm máy kiếm 0.5$ / 1 giờ daily

Status
Not open for further replies.
thím này hôm mùng 1/4 ( ngày cá " sell cái tool bằng 1 thank k có thì chả nói làm gì mấy hôm trước lại post bán tiếp nói là những ng đợt 1 dã gửi mà mình thì trong đợt 1. pm yahoo thì giả đò này nọ r mình k nhận đc email. mọi người cẩn thận

nói chung là xem hồi sau sẽ rỏ :D

LLbao chứ gì mà trung với chả quốc. Cắm cái này mà ngày đc 0.1$ mới là tài.Toàn giật tit câu ref vớ vẩn.
là cái này mà, sao bảo ai cho nhỉ, trên thebotnet đầy, mình dùng cái này từ lâu lắm rồi

thím này hôm mùng 1/4 ( ngày cá " sell cái tool bằng 1 thank k có thì chả nói làm gì mấy hôm trước lại post bán tiếp nói là những ng đợt 1 dã gửi mà mình thì trong đợt 1. pm yahoo thì giả đò này nọ r mình k nhận đc email. mọi người cẩn thận
I love U

là cái này mà, sao bảo ai cho nhỉ, trên thebotnet đầy, mình dùng cái này từ lâu lắm rồi
VẬY thu nhập có đúng như thớt nói j vậy cậu :D

VẬY thu nhập có đúng như thớt nói j vậy cậu :D
cắm lâu rồi thì mình ko biết, nhưng hồi cắm ko thấy nó lên luôn, hay có khi lên cực ít mình ko để ý. khoong ngon bằng jingling được, mà jingling cũng traffic giống cái này, có gì khác nhau đâu, chẳng qua nhiều người dùng trùng IP nào ăn rồi thì người khác lướt, nó ko lên nữa, nên nó tằng chậm thôi

Muốn giữ ăn 1 mình thì cứ ăn đi, người khác muốn chia sẻ cho mọi người cùng kiếm là quyền của người ta, mà cái này lại cần có nhiều người dùng auto càng tốt => vì nó sẽ tăng thêm ip view, hài vkl những con người ích kỷ

Cậu càng share nhiều thì càng ko kiếm đc nhiều. Tự nhiên đưa nồi cơm của mình cho người khác ăn. Nên dạy họ cách nấu cơm thôi nhé

Cho mình pass với bạn nhé
Gmail: [email protected]

Chào cả nhà.
Đêm qua online muộn có bạn gì nick yahoo : @pay2oneer có nói xin mình tools cắm links rút gọn để chơi PTP.
Vậy mà mầy mò trên mạng được cái site cpx24.net thế là chơi hơn 1 giờ thấy tiền lên đều quá nên hôm nay làm bài hướng dẫn anh em chơi luôn cho máu

Các bạn cần trợ giúp cài đặt hoặc sử dụng add yahoo hoặc skype mình : ceh.ghost

chung quy lai la eo dc payment ma con bi band hic cu test di ma xem tui no cho 1 lo 1 loc den luc pay ment doi no ghi moi 1 cau: Your account was banned by administrator.

ta chơi = tool bot traffic cũng vậy có lên đc $ đâu :(

Càng nhiều người treo tool càng có nhiều IP => IP VN mình ngon lắm chắc. Toàn nghĩ thiện cận. Còn lắm thứ phía sau nữa bạn ạ

Toàn thành phần quá nguy hiểm.
Giờ có ai mang PC đi cắm mấy cái này ko. Cắm 3 hôm để mà vứt cái máy tính đi à.
P/s: Đã cắm Cái LLBao này rồi nhé. 10 VPS chạy shorte ngày đc tầm 0.4-0.5$ . Ai muốn theo cái thằng thớt lừa đảo này thì theo nhé.
link download LLBao : http://www.mediafire.com/download/n624j0zx3lfrduf/llBao.exe .

Last edited:
Bạn huytri ơi, thế cắm bằng LLBao nó có bị ban nick như khi dùng jingling treo tại shorte k

Liuliangbao đây mà. Thằng này ngốn ram kinh lắm. Mấy bác vào http://www.liuliangbao.cn/ down trực tiếp nhé, khỏi phải xin pass mất công.

vãi cả anh bạn trong công ty phần mềm cho :)) Cái tool này mà đòi sánh bằng anh jingling à

cho mình 1 code vào inbox với nhé. thank pro

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week