Event Cám ơn bác ct_ou

Status
Not open for further replies.
Chả biết có ý nghĩa gì không chứ cậu Thread này đang là nghi phạm mang Tool sang TBN lần 2 đây (phamson ver 2.0)
Giờ làm cái này cho ct_ou và 1 số anh em bỏ qua không điều tra nữa hay sao vậy cà hahaha
Sao ko điều tra cậu, cái gì cũng tường tận sự việc rồi mới kết án chứ

Chả biết có ý nghĩa gì không chứ cậu Thread này đang là nghi phạm mang Tool sang TBN lần 2 đây (phamson ver 2.0)
Giờ làm cái này cho ct_ou và 1 số anh em bỏ qua không điều tra nữa hay sao vậy cà hahaha

Tool share ra cậu được lợi - Mình thì bị mất tiền. Chẳng thằng nào ngu mà tự đập vỡ bát cơm của mình cả.

cậu thử nói xem. Động cơ share tool của mình là gì. Thù hằn hay vì tiền................

Còn cậu thì có động cơ đấy: vì sự ích kỷ của bản thân cậu, vì muốn ăn mình vì cậu có tool riêng

Hay chính cậu share tool. rồi đổ thừa cho mình.

Cậu có bằng chứng gì thì cứ tạo topic mới. Mình sai mình sẽ chịu trách nhiệm. Chứ đừng biến topic này thành 1 chỗ để cãi nhau. mất hết ý nghĩa của nó. tks

Last edited:
Sao ko điều tra cậu, cái gì cũng tường tận sự việc rồi mới kết án chứ
Đã inbox cho thằng MOB bên TBN hỏi xin cái IP rồi rõ trắng đen ngay mà kakaka

Tool share ra cậu được lợi - Mình thì bị mất tiền. Chẳng thằng nào ngu mà tự đập vỡ bát cơm của mình cả.

cậu thử nói xem. Động cơ share tool của mình là gì. Thù hằn hay vì tiền................

Còn cậu thì có động cơ đấy: vì sự ích kỷ của bản thân cậu

Hay chính cậu share tool. rồi đổ thừa cho mình.
Trong đây ai cũng biết cái Auto kia là hàng thuê code hết, chỉ có cậu là ko biết rồi pm tôi hỏi xin code thôi ;)
Không lý gì vừa hỏi xin bên này xong, cùng lúc đó ct_ou pub tool thì bên TBN lại có post kia hehhee...
Cứ chờ đó, chỉ cần biết cái IP của post đó thì hết chối :D

Trong đây ai cũng biết cái Auto kia là hàng thuê code hết, chỉ có cậu là ko biết rồi pm tôi hỏi xin code thôi ;)
Không lý gì vừa hỏi xin bên này xong, cùng lúc đó ct_ou pub tool thì bên TBN lại có post kia hehhee...

mình vẫn đang chờ đây. Có chạy đi đâu đâu.

Thấy cậu có lớn mà chẳng có khôn. Cứ như thằng trẻ trâu ý.

Anh em trong mmo này. cũng rất nhiều người học autoit. Tưởng cậu là 1 pro autoit nên pm hỏi thôi. Cũng hơi thất vọng vì cậu quá ích kỷ :).

Mình cũng pm nhờ bác ct_ou code tool riêng rùi mình trả phí nhưng bác ấy ko đồng ý. Chỉ code tool share cho anh em thôi.

do số hay do ăn ở mà tôi nhọ quá tiền lê 130$ rồi mà chưa rút đc *** nào cả :((

chắc do ăn ở

xin lỗi. Cậu cũng chỉ là một thằng khoác loác, ích kỷ thôi.

Con mụ ou vố này ăn lớn, mà ko share chụy iem thì tau sẽ summon đệ về ám cả năm chứ ko phải chỉ tháng cô hồn này đâu :))

Cảm ơn tình cảm anh em đã dành cho mình. Mình nghĩ sẽ lấy số tiền này để làm cái event gì đó cho anh em chơi coin thì hay hơn, chứ thật sự cũng có nhiều người BN cho mình rồi. Cảm ơn một lần nữa nhé em :p

Cảm ơn tình cảm anh em đã dành cho mình. Mình nghĩ sẽ lấy số tiền này để làm cái event gì đó cho anh em chơi coin thì hay hơn, chứ thật sự cũng có nhiều người BN cho mình rồi. Cảm ơn một lần nữa nhé em :p
Dự là event khủng nhất từ trước đến nay

Đã cảm ơn bác ctou. Nhưng thành phần lấy lại cảm tình với bác ctou này đừng mong là có lần sau. Tự nhiên bị đụng vào rồi làm event kiểu này. Tớ đã nói là 100% là hắn chỉ trừ khi có đứa khác dùng chung máy tính.

thì ra *** ao ở đây thu tiền. , yêu cầu qua old chém gió gấp. :p

Newbie h chơi coint có muộn không mọi người :D.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week