Cảm phục chàng trai nghèo đạp xe 300km dự thi đại học!!

mình từng thi lục quân 2 2 lần
tuy nhiên toàn yếu quá nên toàn tạch thui

Chú em không phải COCC + Tiền nhiều thì tạch là phải rồi . Thi tới 2 lần mà sao không chịu chi ra tầm 200 củ . Học xong chi ra 150 củ nữa là được về đơn vị ở gần nhà , còn không thì học xong họ cho ra đảo chơi với biển . Thằng em tôi mới vào học được 1 năm họ đã nói trước muốn về gần nhà thì bỏ tiền ra . Thằng bé đang kêu trời .

Quá cảm động , thi trượt đi để năm sau còn được đọc thêm bài nữa ;)) =))

Hix , nghĩ mình vẫn còn sướng chán ..... thi được ở khách sạn .... thế mà vẫn ... gần toạch ;))

Ánh em gửi tiền vào LR U6108063 để ủng hộ bạn này nhé !!!

theo như tin mất báo mà tui vừa biết đc
cậu này sẽ đc đặc cách vào luc quân 1
jk
Được thế là tốt mình ủng hộ! Nể thật mình từng đạp 15km kả đi và về đã mệt rồi chứ 300km! ko bạn này h ở đâu gửi cho ít gì đó mang trên đường về 300km :binhsua85:

Ai có dịp về thăm cậu này thì nhớ nếm mùi vị đặc sản thịt chuột ở yên thành nha

nó mà biết MMO thì thoải mái tiền đi thi

nghị lực phi thường
khâm phục

Công nhận nghèo thì chẳng cái nghèo nào nó giống cái nghèo nào.Nhưng nghèo như thế này liệu có phô trương quá không.E bé đặc cách tốt nghiệp còn chấp nhận được.Bố mẹ em ấy đau ốm.Và quảng đường 15km tạm chấp nhận được.Chứ trên đời ai lại để con đạp xe 300km để đi thi với 30k.Cho dù bố mẹ nghèo đến thế nào đi nữa thì vc này vẫn không thể xảy ra.Nếu không có đủ 100k thế cả nhà ăn cái gì mà sống.Nếu có gạo thì cũng sẽ bán gạo để cho con đi thi rồi chứ.Nói chung dạo này nhiều bài báp xuyên tạc.Và nhiều hoàn cảnh dàn dựng quá:binhsua146:

hjx má ơi, xju~:binhsua163:biết nói gì hơn chúc Thuận thành công

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week