Help Cảm thấy lo lắng vì ăn quá nhiều !

tieuthienma

Newbie
Reactions
11
MR
0.000
Chào các bác !

Như tiêu đề em cảm thấy lo lắng, hiện tại em đang giao dịch trên 2 sàn là Hotforex và Exness, vốn là 1k (cho mỗi) . 1 tk thì em rút hàng tháng nên ko lo, nhưng có 1 tk em định treo đến cuối năm rút một lần, tại vì cần nhân vốn để pass qua những thị trường đi sai chiến lược trong tháng.

Tuy nhiên đến hôm nay tk của em đã lên 300% vốn rồi nên em lo lắng ko biết ăn nhiều quá mà cứ để tròn đấy thì sàn nó có kiếm chuyện không.Em mong các bác có kinh nghiệm trong chuyện này cho em xin một lời khuyên.

Cám ơn và chúc thành công !

không rút ra đến lúc nó lock acc ko lý do thì ... :D

3x mà nhằm nhò gì, người ta cả 1000x luôn kìa, cậu rút liền, nó mới lo, chứ cứ để đó, nó ko lo đâu, vì sớm muộn nó cũng lấy lại hết hà :(

Chào các bác !

Như tiêu đề em cảm thấy lo lắng, hiện tại em đang giao dịch trên 2 sàn là Hotforex và Exness, vốn là 1k (cho mỗi) . 1 tk thì em rút hàng tháng nên ko lo, nhưng có 1 tk em định treo đến cuối năm rút một lần, tại vì cần nhân vốn để pass qua những thị trường đi sai chiến lược trong tháng.

Tuy nhiên đến hôm nay tk của em đã lên 300% vốn rồi nên em lo lắng ko biết ăn nhiều quá mà cứ để tròn đấy thì sàn nó có kiếm chuyện không.Em mong các bác có kinh nghiệm trong chuyện này cho em xin một lời khuyên.

Cám ơn và chúc thành công !
del account đi bạn, khỏi phải lo nghĩ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week