Suggest Cần 1 bạn code C có trả công :)

upppppppppppppp

Upvote 0
Không biết gì cũng làm đồ án :eek: mình nghỉ bạn bỏ học đi là vừa, chứ lết ra trường được cũng chả là được gì đâu

Upvote 0
Thứ nhất C hay C++ cũng chả khác nhau nhiều lắm.

Thứ hai, thấy giải bài tập hộ là không ham rồi =))
thank bạn góp ý, nhưng bài này vượt quá sức của mình, mình có hỏi vài đứa bạn, nhưng đều k dc, nên mình mới phải lên đây

Upvote 0
Không biết gì cũng làm đồ án :eek: mình nghỉ bạn bỏ học đi là vừa, chứ lết ra trường được cũng chả là được gì đâu
cảm ơn bạn đã góp ý, mình nhờ người giúp, tại nó quá sức với mình, mình đã hỏi bạn mình trên lớp những nó vượt qua sức của tụi mình nên mình phải hỏi, mình chỉ cần code tham khảo, k cần bạn phải dạy đời đâu

Upvote 0
cảm ơn bạn đã góp ý, mình nhờ người giúp, tại nó quá sức với mình, mình đã hỏi bạn mình trên lớp những nó vượt qua sức của tụi mình nên mình phải hỏi, mình chỉ cần code tham khảo, k cần bạn phải dạy đời đâu
đây không phải dạy đời, chỉ là lời góp ý thôi . Vượt quá sức bạn thị gặp thầy kêu nó quá sức với em , kiểu gì ổng cũng tìm hướng cho mà giải quyết, chứ làm không được đem đi thuê người khác làm hộ thì sớm muộn gì bạn cũng chết thôi, lúc đi còn đi học mình gặp kiểu này nhiều rồi,

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,497
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back