Cần 1 câu trả lời của "gatapsu" Liệu đây có phải 1 vụ scam ?

Nghi vấn SCAM rất nhiều.

Các bạn nên trung gian cho nó chắc, giờ nick 2011 cũng chẳng tin được đâu.

Phát biểu câu này nghe kinh người. Trung gian vẫn scam như thường. Nếu nick 2011 không tin được thì mấy ông nick 2010 đấy cũng scam lớn còn j

admin Cề dạo này phát biểu xanh rợn người :m196:

update:
vâng, Lúc đầu bạn ý không cho xem máy qua teamviewer nhưng sau 1 hồi thuyết phục bạn ý cho xem thì mình phát hiện ra bạn ý đang ngồi quán net. CÒn nói nhà kô có máy này nọ, làm mmo nhà kô có máy chắc chắc tiền máy không đủ chứ đừng nói đến tiền trà đá luốc lá bánh ngọt(ngồi lâu=> đói)........

Tại vì sao, tại vì hôm qua các bạn đã chứng kiến thằng "hack nick" nó lôi 1 đống nick 2011 vào để chửi, nên thấy là nick A nhưng không phải là A đâu :D

Tại vì sao, tại vì hôm qua các bạn đã chứng kiến thằng "hack nick" nó lôi 1 đống nick 2011 vào để chửi, nên thấy là nick A nhưng không phải là A đâu :D

Vụ án gì sao mình hok thấy ta ;))

Hoho thằng Gacon này hum qua cũng tuyển groud Like FB các kiểu này.Xong kêu Add yahoo khác.Rồi ko gửi đc Mail rồi đưa link các kiểu.Del Cm yahoo luôn :binhsua08:
Thế mà vẫn Pm mình liên tục.*** tin đc thằng này đâu.Chưa biết anh em làm ăn ra sao nhưng cứ cho nó vào diện nghi vấn :binhsua146:

Thằng này gài Perfect keylogger để hack anh em mà , nó gài trong soft like facebook và google + trong link Lumfile mà . Nó cũng thừa nhận là UG chính hiệu . Ban vĩnh viễn khỏi chờ đợi :D

Thằng này gài Perfect keylogger để hack anh em mà , nó gài trong soft like facebook và google + trong link Lumfile mà . Nó cũng thừa nhận là UG chính hiệu . Ban vĩnh viễn khỏi chờ đợi :D

Xin hỏi mình cài soft thằng dog này rồi thì đã bị crack chưa ?
LÀm sao chống bị mất dữ liệu đây
mình cài của nó giờ k thấy pm đó đâu

Thằng này còn lởn vởn trong forum đó , thấy topic lạ show soft thì đừng down nhé ! Quét virus tàon bộ máy đi bạn nếu ko có kết quả thì cài lại win :)

thằng nay cãi bướng lắm mấy bán a. Mà công nhận hum qua nó làm trò hay thiệt cái vụ like fb g+ ấy

tớ có lời cảnh báo cậu rồi
nhưng thấy không mặn mà lắm nên tớ cũng không nói thêm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod