Cần 1 hướng đi mới ở mmo

wing

Banned
Reactions
517
MR
0.000
Như tiêu đề. Lúc vào mmo đến giờ em chỉ có cạp cạp cạp có bon chen qua PTC, với offer tí xíu nhưng cuối cùng vẫn về cạp. nay xin có pro nào đang cần nhận đệ tử ở lĩnh vực nào cho em xin 1 chân kiếm tí cháo với ạ . cả tuần nay cứ search search search để tìm cho mình 1 hướng đi mới mà đến giờ chưa tìm được.
Vốn liến thì em ko có nhiều, nhưng mỗi ngày 4 5$ thì có, Có sư phụ nào nhận đệ tử không.

Post đây có đúng ko nhỉ, ko thì nhờ mod move dùm.

Hãy về đội mình để cùng nhau chơi Matrix Investment nếu cậu thích :)

cho e theo với, đang ngán cạp... cạp 2 năm rùi.....

Ké thread 1 chân, ai nhận đệ tử cho theo với.

Mỗi ngày 100k là ấm rồi còn gì nữa bạn, chi tiêu hợp lý. Mình nghĩ thay vì đầu tư dàn trải hay theo người khác làm này nọ với tỉ lệ hoàn vốn không cao. Thì nên tiết kiệm vài tháng, tuy không nhiều nhưng chỉ cần được 2-4tr là bạn có thể ra ngoài góp vốn đầu tư " Trà chanh, Trà đá, Thuê bãi trông xe, Mua, thuê đất trồng rau, trồng hoa ..." bây giờ hơn nhiều là ném tiền vào hiyp hay maxtrix chứ nhỉ :D

ké nữa chơi ptc free 1 tháng chưa rút đc $ nào nản, nếu đc ai chỉ mình chơi cái nào free kiếm $ với trừ cạp, ngán cái này lắm

Mỗi ngày 100k là ấm rồi còn gì nữa bạn, chi tiêu hợp lý. Mình nghĩ thay vì đầu tư dàn trải hay theo người khác làm này nọ với tỉ lệ hoàn vốn không cao. Thì nên tiết kiệm vài tháng, tuy không nhiều nhưng chỉ cần được 2-4tr là bạn có thể ra ngoài góp vốn đầu tư " Trà chanh, Trà đá, Thuê bãi trông xe, Mua, thuê đất trồng rau, trồng hoa ..." bây giờ hơn nhiều là ném tiền vào hiyp hay maxtrix chứ nhỉ :D

rủi ro cao lắm bác ợ, lơ tơ mơ là chết như chơi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week