Cần 1 hướng đi mới ở mmo

Nhìn sơ qua có rất nhiều hình thức mới :D. mình đã chọn ra được 2 hướng đi, cầu cho các cậu tìm cho mình được 1 con đường cho chính mình nhá. Good luck :D

làm scammer đi nhiều $ lắm

Sao hôg đặt tên Long Lêu Lổng , Long Lả Lơi cho hay :D Giỡn chứ Long Lẻo Lự nó không có vần sao đó , hoặc đó là biệt danh ở nhà của bạn ^^

Max

Chương trình của bạn giống bọn HYIP nhỉ ^^ !!! Đem tiền đánh 4rex ... Lời bao nhiêu nhỉ trong blog bạn mình k tìm đc phần nói chi tiết ^^ !!!

Nhìn sơ qua có rất nhiều hình thức mới :D. mình đã chọn ra được 2 hướng đi, cầu cho các cậu tìm cho mình được 1 con đường cho chính mình nhá. Good luck :D

MÌnh theo bợn nhé

Cho a theo với ... Đường xa xin em dẫn lối ^^ !!!

k đủ ăn , chỉ đủ chơi hả :D :D
Khuya rồi , thích 8 bậy bạ quá nhiễm rồi :(

Max

mềnh nói thật đấy mềnh kiếm tiền ko đủ ăn!!! :D ai có gì chiến ngon ngon chỉ mình với???:( mình hứa là sẽ kín miệng mà :oops: mình ko tham lam chỉ cần 1 tháng chục chai ( dầu ăn) là mình mãn nguyện rồi!!! :p

Chương trình của bạn giống bọn HYIP nhỉ ^^ !!! Đem tiền đánh 4rex ... Lời bao nhiêu nhỉ trong blog bạn mình k tìm đc phần nói chi tiết ^^ !!!
Lời theo % đó có biểu đồ mà , mấy bạn thích lời chi tiết bao nhiêu $ 1 tháng nhỉ . Vậy để mai mình làm cái thống kê riêng :D Cám ơn bạn đã góp ý để m hoàn thiện nha ^^

Max

mềnh nói thật đấy mềnh kiếm tiền ko đủ ăn!!! :D ai có gì chiến ngon ngon chỉ mình với???:( mình hứa là sẽ kín miệng mà :oops: mình ko tham lam chỉ cần 1 tháng chục chai ( dầu ăn) là mình mãn nguyện rồi!!! :p
Kiếm cái hội off nào được được mà tham gia :)

các ông hết chuyện rôid vào đây chém gió à :confused:
Đêm khuya rãnh rỗi bạn ơi , k biết làm gì 8 chơi :D

Max

Kiếm cái hội off nào được được mà tham gia :)

Đêm khuya rãnh rỗi bạn ơi , k biết làm gì 8 chơi :D

Max

ủa có hội đó nữa hả cậu??? mà sao cậu biết mình chơi offer??? mình toàn chiến solo thôi!!! :D được ăn cả ngã về thì đói nhăn răng :oops:

ủa có hội đó nữa hả cậu??? mà sao cậu biết mình chơi offer??? mình toàn chiến solo thôi!!! :D được ăn cả ngã về thì đói nhăn răng :oops:
thì m thấy đa số hay chơi cạp với cái đó ổn định . Với lại có mấy ông bạn trên này chơi off nữa , xin cho bạn vào ké thì sợ họ không chịu nên mới nói bạn tìm hội off cho nó khỏe . Hôm qua trên facebook còn thấy hội này nữa nè
https://www.facebook.com/groups/lovestory.nt2006vp/
. Chia sẽ thôi m k đảm bảo gì đâu nha ^^ Mắc công có người bị gì lại đổ lỗi do m nữa :D

Max

:mad: theo ta làm sờ cam mơ đi , mau giàu lắm

Nick gì mới Reg luôn mà tuyển gì tè le ^^ !!! Cơ mà mình nek` nhận thì nhận Mặt mũi thì avar có Tên tủi trên avar luôn ... Có gì cứ facebook LongLẻoLự mà inbox hj !!!

Nếu có hứng thú thì tìm đến mình !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week