Cần 1 sư phụ dạy kiếm tiền từ offer 5-10$/1 ngày ( có team )

ông ấy đang tìm tất cả nhung pro nào chuyên về 1 net hay sao ấy,tính học hết cách chiến tất cả các net rồi chiến ah :D

3 ông thầy nào mà pro thế thớt. vãi cả thầy lẫn trò

Ai dạy cũng bắt mua HMA, lấy tiền mua phần mềm họ cấp. xong chiến. mới đầu chiến dc 2$/5 tiếng. thấy ngon ngon. ngày sau còn chiến dc 1$, từ từ k đủ min pay. nản

Ai dạy cũng bắt mua HMA, lấy tiền mua phần mềm họ cấp. xong chiến. mới đầu chiến dc 2$/5 tiếng. thấy ngon ngon. ngày sau còn chiến dc 1$, từ từ k đủ min pay. nản
cleanfile.net, sharecash, dolaupload, zufile, shrinkonce thử coi site nào cũng uy tín, quan trọng cheat sao cho nó ko biết là ok

kiếm tiền, mà phải chi tiền mua đồ thì chiến làm gì, lấy tiền đi chơi đầu tư mạo hiểm có khi ngon hơn =)) mà thấy cậu lãng phí 5 chai mà thấy tiếc,mình cần 9$ mua vps mà còn ko có ==

thớt chém gió vãi loằn!!! mất 5 tr mà học ko làm được 5$/ ngày thì thớt chỉ có thể là đại ngu!!! :D

thớt chém gió vãi loằn!!! mất 5 tr mà học ko làm được 5$/ ngày thì thớt chỉ có thể là đại ngu!!! :D
chém gió gì bạn. Khi học, họ bắt mua HMA 160k, phần mềm 500k. Rùi họ dạy lấy học phí. ai cũng ứng trước 1 nữa. Dạy chưa ra gì là mất tiu. không biết thì đừng có nói dùm. tks

chém gió gì bạn. Khi học, họ bắt mua HMA 160k, phần mềm 500k. Rùi họ dạy lấy học phí. ai cũng ứng trước 1 nữa. Dạy chưa ra gì là mất tiu. không biết thì đừng có nói dùm. tks

ờ vô chém gió là chính thôi chủ yếu là đá lên giúp cậu để cậu tìm được người dạy thôi!!! chứ mình là mình thấy cậu thông minh và rất thật thà ấy!!! =))

ờ vô chém gió là chính thôi chủ yếu là đá lên giúp cậu để cậu tìm được người dạy thôi!!! chứ mình là mình thấy cậu thông minh và rất thật thà ấy!!! =))
tha cho mình. tại có dàn anh em hơn 20 thằng trong net, định kiếm gì làm ra trò mà k dc. Ac @binsuperman bị ban 3 ngày do lập thread sai. h lập nick này vào kiếm thánh giúp

Dám bỏ ra 5 củ để nhờ thầy dạy thì thôi chịu khó lấy số $ đó đầu tư 1 site riêng để solo thì còn ngon ăn hơn gấp mấy lần nhờ thầy :D!

3 thầy mà kiếm ko đc thì thôi đóng cửa ở nhà thẩm du đi, ko biết tại thầy ngu hay trò dốt

Thầy khôn vì lừa được trò. ---> trò...:) thật thà quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,617
Latest member
chetan321

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week