Help Cần 1 vài bạn trả lời giúp CR

cr7l10

Junior
Reactions
35
MR
0.023
Chang qua là cr đặt 1 link offer trên website ròi làm nhưng thèn manager no bảo là không dc phép làm vậy.
Nó nói banner/non incent! Rồi not only that but we never allow hard incent. Tớ hỏi cuôi cùng như thế nào thi dc chấp nhận nó bảo là Legit content. Vậy không cho đăt link len web sao mà làm :binhsua58: Mong ban nào biet trả lơi giup tơ cái ngen. Thank all

Site bạn là loại incent, thậm chí là hard incent mà dám đặt banner của offer nonincent thì đến chịu

Incent : Khuyến khích để hoàn thành offer bằng cash hoặc rewards, Hard incent là trả cho member là cash, Soft là trả bằng bằng rewards
Non incent : Loại hình không khuyện khích người dùng hoàn thành off bằng cách trả thưởng
Vấn đề nằm ở chỗ site bạn là site incent vì vậy chỉ đc chạy offer incent, non incent thì tuyệt đối không

ngke bảo cắt tờ rym tự tử rồi mà chym ráck :m011:

Incent : Khuyến khích để hoàn thành offer bằng cash hoặc rewards, Hard incent là trả cho member là cash, Soft là trả bằng bằng rewards
Non incent : Loại hình không khuyện khích người dùng hoàn thành off bằng cách trả thưởng
Vấn đề nằm ở chỗ site bạn là site incent vì vậy chỉ đc chạy offer incent, non incent thì tuyệt đối không

chuan ko can chinh :binhsua57:

Chang qua là cr đặt 1 link offer trên website ròi làm nhưng thèn manager no bảo là không dc phép làm vậy.
Nó nói banner/non incent! Rồi not only that but we never allow hard incent. Tớ hỏi cuôi cùng như thế nào thi dc chấp nhận nó bảo là Legit content. Vậy không cho đăt link len web sao mà làm :binhsua58: Mong ban nào biet trả lơi giup tơ cái ngen. Thank all

Hớ hớ, ai bỉu cậu chạy non-incent trên site cậu làm gì :))

up cho bác thớt tìm được cách giải quyết thằng này nhanh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

alvis giải thích quả rõ roy`.
net nó chưa lock acc của cậu thì tắt mấy con no-incent đi chi chạy những con incent thoy
còn nó lock ròy thì mail cho nó ( content của traffic đã làm con offer đấy + proof traffic đấy) coi thử nó chịu hem, cái này 100% là cậu ko làm dc vì đem đi cheat mà :D
còn không thì chửi nó thoy : " ****, tao cheat thì tụi bay cũng được hưởng xái theo, làm gì mà làm căng vậy :))........"

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week