Other Cần 10 số điện thoại nhận code (0.15$ PM = 1 code)

Status
Not open for further replies.
có 2 số 2 mạng hả bạn? cũng được
tại vì mình sợ tụi nó bắt bẻ tự ref trùng IP , hôm trước có nhờ ông kia ref toàn 10 số vietnammobile có đầu số giống nhau nó phát hiện :(
thì sim viettel r á :D h bật 3g làm cái sim vina nữa :D bác pay k nhỉ :D

đủ 10 người rồi các ban , có mấy ông pm yahoo thừa vài người :D , tong ket lai roi ti nua khoang 11 - 12h nửa đêm mình pay nhé
Cám ơn các bạn, tính mua cái máy tính bang cùi bắp 2 triệu để vọc vạch, hy vọng trúng cái phiếu giảm 500k , kaka

đủ 10 người rồi các ban , có mấy ông pm yahoo thừa vài người :D , tong ket lai roi ti nua khoang 11 - 12h nửa đêm mình pay nhé
Cám ơn các bạn, tính mua cái máy tính bang cùi bắp 2 triệu để vọc vạch, hy vọng trúng cái phiếu giảm 500k , kaka
chán thế đã ref nhé mà báo cáo cái j đây :D sdt or gmail

Phiếu 500k đó để mua con iPad Air 2 đó bạn hiền :D

Số e sao ấy ..nghe bác vào kiếm card 20k quay 3 nhát táo liền :D

mới tự ref cho e. quay thử và bây giờ e đã tìm ra lỗi :D...cứ 3 nhát liền vầy nè hhaha

Hello các bạn
Tui cần 10 bạn có số điện thoại khác nhau để đăng kí tham gia event thegioididong, đang me cái phiểu giảm giá máy tính bang 500k hok biết trúng hok nữa
Y!M : [email protected]
Các bạn có thể tham gia quay số biết đâu trúng thẻ cào 20 nghìn thì sao :)

Vô link này : http://www.thegioididong.com/may-tinh-bang?invitor=405100
nhấn nút tham gia ngay, login chọn facebook hay gmail. Xong rồi nó hiện ra khung nhập số dt di động để nhập code là các bạn có thể quay số rồi đó, và mình sẽ pay 0.15$ PM cho các bạn ở đây khi làm ref, cảm ơn các bạn.
Báo danh và ref ở đây hoặc inbox mình
Nếu trúng thưởng phiểu giảm giá thì mai làm event quay số random 1 thẻ cào 20 ngàn . cảm ơn

Đủ người rồi nha các bạn , xin ngừng vì có ref tiếp nữa mình cũng ko có được lượt quay, muốn thuê nhiều mà thegioididong nó giớ hạn 10 người / ngày
vẫn chua thấy gì xảy ra nhỉ

xin lỗi vì đã chậm trễ , đã pay hết. Các bạn kiểm tra lại nha, quay được hơn 3k điểm mà vẫn tạch :D , chương trình đến đây là kết thúc, hẹn gặp lại trong chương trình lần sau :p .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,528
173,700
Latest member
cachnhietnha

Most viewed of week

Most discussed of week