Other Cần 100 Member tham gia test site - Min pay: 5$

Status
Not open for further replies.
Hóng đợi ngày có nhiều ads

twitter chỉ mới có job tweet, follow ko có
facebook bị lổi sao bạn. feedback lại mình biết để mình fix no nghe

Thì mình đang thấy có tầm 10 cái job gì đó.. mình xong 1 cái thì còn có 6 cái ..? tự dưng mất 3 job. chẳng hiểu sao?

ads thế mà chưa đủ ah...thứ bảy trình llàn site tuyển member..
chắc bửa đó có nhiều ads
ads có thấy đâu bác... job có đc 1 ít à... Mình làm chưa đc 5 phút là hết job rồi... Lâu lâu share, like, sub nhưng bị báo lỗi là fb hoặc youtube chưa thấy like,share,sub.....còn traffic exchange thì thời gian đợi đên đến 190 giây... Vậy có thể add thêm job và fix mấy lỗi đó ko ?

ads có thấy đâu bác... job có đc 1 ít à... Mình làm chưa đc 5 phút là hết job rồi... Lâu lâu share, like, sub nhưng bị báo lỗi là fb hoặc youtube chưa thấy like,share,sub.....còn traffic exchange thì thời gian đợi đên đến 190 giây... Vậy có thể add thêm job và fix mấy lỗi đó ko ?
Bạn có thể add thêm job mà. Bạn vào stat của site có trên 100 Job mà. Bạn làm nhanh ghê thế
Like, Share face có thể bị lỗi khi bạn đã từng like face đó rùi còn share cái nào share ko được bạn report giùm mình nghe

Bạn có thể add thêm job mà. Bạn vào stat của site có trên 100 Job mà. Bạn làm nhanh ghê thế
Like, Share face có thể bị lỗi khi bạn đã từng like face đó rùi còn share cái nào share ko được bạn report giùm mình nghe
ok... bạn có thể vui lòng hướng dẫn cho mình add thêm job ko ? Còn nếu gặp cái nào lỗi thì mình sẽ report...

ok... bạn có thể vui lòng hướng dẫn cho mình add thêm job ko ? Còn nếu gặp cái nào lỗi thì mình sẽ report...
Bạn vào phần Add Page đó bạn. trong đó có các loại Job. Bạn thích loại nào thì chọn loại đó bạn. Còn không inbox mình hướng dẫn cho

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week