cần 3,4 người ở huế đi đòi tiền scammer rinny6789 100% là đòi đc

Status
Not open for further replies.

rinny78910

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
nó ko hề nghèo khổ gì, nó rất ăn chơi, mới mua blackberry, đồ hiệu gia đình nó cũng rất khá giả nên t cần 3,4 người đi đòi tiền cùng tôi 100% là lấy đc tiền sẽ tặng các bạn 1tr trong số 5tr nó lừa tôi

Mod để yên cai topic đi! Để a e đi đòi nợ! Close hoài thì biết khi nào mới tìm ra được cách giải quyết dành cho scamer

Upvote 0
can than giet nguoi khong doi duoc la vao tu day

Upvote 0
nghe nói tên này cũng bá đạo lém ;)) em cũng ở Huế đây.

Upvote 0
nhà nó khá giả nên tôi nghĩ nó ko trả thì ba mẹ nó cũng sợ và trả cho chúng ta nên chắc ko phải dùng bạo lực mà chỉ cần đến nói chiện và dằn mặt gia đình nó nói chuyện nhẹ nhàng nhưng đanh thép dùng pháp luật ko dùng bạo lực tôi cần 3,4 bạn ở Huế tôi sẽ bao tiền đi lại mặt mày hầm hố chút càng tốt

Upvote 0
Đề nghị mọi người bình tĩnh đừng nghe tên thớt nói bậy mà gây ra hậu quả to lớn nhé

Upvote 0
đến h vẫn có 1 số thằng giúp thằng scammer rinny6789 làm nản lòng mọi người, t ko nói giỡn, đây là việc làm thật sự, ai mà đi đc thì tập trung vào 1 ngày nào đó ở tuần sau rồi đi đòi nợ, ai muốn đòi nợ thì có thể gửi proof qua yahoo cho tôi để tôi tập trung đi đòi 1 thể, giờ cần 3,4 người tình nguyện ở huế trước đã

Upvote 0
Nói trước thớt và cả mọi người đừng nên nông nỗi vì 1 ít tiền mà ở tù nhé :m146:

Upvote 0
di quay lai video cho ae cung xem nhe nhat la may ae ko di duoc

Upvote 0
Nói trước thớt và cả mọi người đừng nên nông nỗi vì 1 ít tiền mà ở tù nhé :m146:
sao m phá hoài zậy mày là người quen của nó à t nói rõ là ko dùng bạo lực nếu ko cần thiết mà chắc chắn là ko dùng m hiểu chứ. ko biết thằng chó này là gì của nó mà cứ phá làm mọi người ko đi đòi tiền

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week