Cần ACE mmo giúp đỡ mình làm bên dự án captcha kolo

Monica

Banned
Reactions
29
MR
0.000
Hiện h tình hình pix đang k ổn định có ACE nào tốt bụng chỉ mình làm bên kolo để tránh bị baned và bonus bên kolo tính thế nào !!!!

Hiện h tình hình pix đang k ổn định có ACE nào tốt bụng chỉ mình làm bên kolo để tránh bị baned và bonus bên kolo tính thế nào !!!!

tìm ng giúp mà ko để lại yahoo haizzz mà Kolo bạn cứ gõ và gõ thôi gặp Chữ Nga thì bấm ko biết là xong:binhsua04:Bonus thì Gu gờ hỏi

Yh : monica.bellucci_mmo mình cần biết thêm 1 chút về dự án mega nữa nka ACE có ai nhiệt tình giúp mình vs đc k

gõ kolo thì như bóc lột ấy hồi mới gõ cũng chơi được 5wmz gì đấy thì bỏ qua mega,thấy gõ mega là sướng nhất rồi

Định vào giúp mà thấy nhiều "anh" quá.
Để các "anh" mần ăn vậy, huyền đi ra cho lành :D
đừng bảo đây là gơn nhé ;)) còn slot nào trong S2 không nhể ;)) trên 18 chị nhận em là đệ đc không ;))

để hềnh lừa tềnh đó ;)), ham gái thì chỉ đi, chả thấy cái dự án nào làm ban ngày được cả, móc meo lên cả thôi, cày đêm thấy qlink là ổn nhất
vài dòng chia sẽ..... :lac:

để hềnh lừa tềnh đó ;)), ham gái thì chỉ đi, chả thấy cái dự án nào làm ban ngày được cả, móc meo lên cả thôi, cày đêm thấy qlink là ổn nhất
vài dòng chia sẽ..... :lac:

Megatyper có được không mà nói vậy. :m003:

Mấy a cho e ? cái e mún capt độc lập mà lập 5 ID trên 1 LR bên ProTypers thì nó k cho tạo nữa nên e fake IP tạo ID típ trên cùng 1 LR luôn có bị sao k vậy

a vubaduc93 cho e xin cái yh a cái

;)) mềnh mới 19 tuổi thôi ;)) biết đâu Monica hơn tuổi - gọi a ngại lắm - hỏi gì thì yahoo ở phần more info đó à ;)) là gơn or gay thì add nhé - boy samone thì đừng nhé - ngại lắm à

Mấy a cho e ? cái e mún capt độc lập mà lập 5 ID trên 1 LR bên ProTypers thì nó k cho tạo nữa nên e fake IP tạo ID típ trên cùng 1 LR luôn có bị sao k vậy

định trả lời mà coi lại, mình ko thuộc đối tượng dc hỏi nên đi ra vậy.
a vubaduc vào hỗ trợ đi kìa.:binhsua04:

Kolo thì mình thấy, từ 03g sáng đến 05g sáng là load trâu bò, mình chỉ có 2 acc thôi mà gõ mỏi cả tay, nhưng mà mỗi tội rate của cái này nghèo quá kịch đường tàu thì 0.5$/1k còn ko thì toàn 0.2 > 0.3 có lúc nhỉnh hơn 1 tý là 0.4, mình gõ mỏi cả tay 1 tuần nay mới kiếm được có 5$. Còn về bonus thì đây:
- 1000 captcha là 5%
- 5000 captcha là 8%
- 10000 captcha là 10%
- 18,000 captcha là 15%
- 30,000 captcha là 20%
- 50,000 captcha là 25%
- 80,000 captcha là 30%
- 120,000 captcha là 35%
- 170,000 captcha là 40%
- 250,000 captcha là 50%
- 650,000 captcha là 100%
........ và cao nhất là 200%.
Nói chung là muốn kiếm tiền tiêu vặt bình thường thì nên gõ cái này, còn muốn nhiều tiền hơn thì Qlink hoặc Mega. Mình gõ thêm 1 tuần nữa là đủ điều kiện pay của Koloteam là mình cũng chuyển sang cái khác. Chứ gõ cái này hại sức khỏe mà tiền chả được bao nhiêu.

kolo rate thấp lắm, lại gõ nhiều mệt, nên qua mega hay captchatyper

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week