cần admin Shin vào kiểm tra it phút

Status
Not open for further replies.

anhduy891

Verified
Reactions
412
MR
0.000
đã gửi info lại cho admin 10 ngày nay mà hóng lên pro chẳng thấy đâu, mặc dù gửi đầy đủ CMND, VCB, hộ khẩu, hóa đơn internet, mình nghĩ admin bận nên cũng đợi nhưng lâu quá! mong admin dành chút ít time kiểm tra hộ mình
Thanks!

chán quá, dt cùi bắp chụp vậy là dc rồi mà làm khó dễ scan đi scan lại trong khi info trùng khớp với họ tên, trog khi member trong đây toàn xài info giả mà vẫn dc set lên pro, đúng là chán!!!

Upvote 0
chán quá, dt cùi bắp chụp vậy là dc rồi mà làm khó dễ scan đi scan lại trong khi info trùng khớp với họ tên, trog khi member trong đây toàn xài info giả mà vẫn dc set lên pro, đúng là chán!!!

Ai xài info giả thế report lên đi a kẻo nó scam

Upvote 0
ai thì tui bit nhưng tui k nói dễ mích lòng! nhưng mà ng đàng hoàng lại k lên dc pro cũng bực, giờ chả quan tâm lên nữa!

Upvote 0
Ai xài info giả thế report lên đi a kẻo nó scam
Đúng đó, ai sài info giả thế nhỉ ?!
Mấy MOD box scam đâu vào điều tra đê nào :))

Upvote 0

nhìu đó tại ko biết thôi bạn, bạn thấy thằng hiepsy gì bên box captcha đó nó dùng info giả đó vẫn đc lên pro rồi bán quả cam đó, cmnd và hóa đơn thì chỉ là fake thôi

- - - Updated - - -

nhìu đó tại ko biết thôi bạn, bạn thấy thằng hiepsy gì bên box captcha đó nó dùng info giả đó vẫn đc lên pro rồi bán quả cam đó, cmnd và hóa đơn thì chỉ là fake thôi

Upvote 0
thì mới bực, info mình đúng nhưng hơi hơi mờ xíu mà admin làm khó dễ k cho lên pro!!!

Upvote 0
ráng đi đồng chí nếu đồng chí có số đt bàn thì đưa cho admin xác nhận thử đc ko

Upvote 0
mún lên cho đẹp nick thôi mà làm vậy thôi nghỉ chơi, uổng công đem hộ khẩu ra chụp tới chụp lui cả chục lần mới thấy rõ dc

- - - Updated - - -

lên pro để làm j vậy bạn?? scam dễ hơn à :D

suy bụng ta ra bụng người chăng @@

Upvote 0
Ủng hộ anh duy lên PRO để kiếm cái mác có quen anh Duy bờ dồ nào ;))

PS : admin không cần scan, có video tự quay không send pri cho him :))

Upvote 0

Ngồi bên phải là Thánh Duy đó :)) chắc tại face hình nên Admin Shin ko ok goài chứ giề =))

Upvote 0

Ngồi bên phải là Thánh Duy đó :)) chắc tại face hình nên Admin Shin ko ok goài chứ giề =))

Vậy ai là pro NamTuoc đây ? Người bên trái chăng ? :binhsua33:

Upvote 0

Toàn xài ??? Bạn có suy bụng ta ra bụng người không thế ??
Nên suy nghĩ trước khi nói, đừng vơ đũa cả nắm !! :)

Upvote 0
Vậy ai là pro NamTuoc đây ? Người bên trái chăng ? :binhsua33:

Người cao nhất trong pic là ta, bên tay trái ta là anduy891, honghongtimtimxanhxanh
Bên tay phải là Aquarius và 2 vợ chồng bro event sim Viettel lúc tết :))

- - - Updated - - -

Pic hôm đi Phú Quốc (30/04/2013)

Upvote 0
Ai còn spam trong này sẽ bị từ cảnh cáo cho tới ban nick nhé.

Bạn chủ thread vui lòng chờ thêm, admin sẽ sớm hỗ trợ thắc mắc của bạn.

Thân.

Upvote 0
admin xấu bụng quá, nhìn thông tin tui gởi vậy mà nói là mờ, sao lại làm khó member thế? chỉ có cái việc set up nick thôi mà, tức 1 cái là đã gửi hết thông tin rồi mà chẳng dc gì, làm ăn ki cục quá!!!!

- - - Updated - - -

mấy hom nay chờ shin vào giải quyết mà cũng k thấy lun, coi thường member!!!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,555
173,739
Latest member
uyenanha92th

Most discussed of week

Most discussed of week