Cần ae giúp đỡ đi nghĩa vụ quân sự

xăm hình thì cũng đi hết nhá , ko có lựa chọn thiếu người nó vẫn cho lên đường bình thường , còn về phần học thì cứ mua hồ sơ + nộp đơn xin học ở 1 trường đào tạo nghành nghề nào đấy cũng ok , sắp đi khám thì ăn vài quả ớt + 1 cốc rượu vào thì đo thế nào đc mạch :D

Cắt ngón tay 100% ko dc đi , ngày xưa trốn chiến tranh = cách cắt ngón bóp cò súng mà
Vậy thì thiệt thòi quá, thui chỉ bạn 1 cách đối với ở quê thì nên điều tra người khám sức khỏe là ai đều này không khó, chỉ hỏi là ra, rùi đút ổng 1 ít là ok thui, hoặc xin cái giấy bị bệnh lao là không ai thèm kêu lần 2 đâu :D

cái này mình cũng không rõ lắm nên chính xác là trong 3 năm, bạn mình khi xưa trốn hoài, phường cũng pó tay, ko gọi nữa, này là trường hợp trước đây
còn 2 lần thì mình nghe tin từ má mình nói, không biết đúng hay sai :D

1 năm có 2 đợt khám là đầu tháng 7 và đầu tháng 9
tháng 7 gọi đi mà khám không đc thì năm sau gọi tiếp :eek:

muốn ko đi thì đừng ở phường đó nữa . nó làm sao bik bạn ở đâu mà gọi . ví dụ bạn ở tỉnh . bạn lên sài gòn ở rồi tạm trú ở nhà trọ . bảo đảm ko gọi đc :D => gọi là " bỏ xứ đi " :D

VD : Bạn ở phường hiệp tân . giờ chuyển về phường khác sống , quận khác luôn cũng đc . ko thể gửi giấy cho bạn nên nó sẽ gạch tên bạn thôi . tốt nhất đến 25 tuổi đừng làm mất giấy tờ tùy thân thì die

vãi đái mấy thánh, cứ kêu vì dân vì nước mà Đảng nát mẹ nó rồi toàn lợi ích nhóm cho bản thân mình=>>> đó gọi là phá nước nhé, nên đừng có to mồm bảo thanh niên vì cái bọn này. Trừ phi là chúng là đúng những lời Bác Hồ dậy thì hãy vì nước, còn k0 thì đang là hại nước hại dân mà thôi.o_O

vote band forever cậu là ai và từ đâu đến biết được mấy phần mà bàn vào chính trị thế???
theo luật của 4rum thì cậu này bị band forever nhé!!!

Để khỏi đi nghĩa vụ ư chuyện nhỏ: Trước khi bạn đi khám sức khỏe bạn nên không tắm, không đánh răng, không giặc đồ, đại tiện đừng chùi đít trong vòng 1 tuần, làm sao cho người bạn bốc mùi thật nặng, nếu tốt hơn thì làm cho bộ phận sinh dục nổi ghẻ lác, nếu có mấy con con bò chét trong đám lông càng tốt, sẽ có 1 thằng cảnh sát xem xét rất kĩ các bộn phận chim, bi và đít, khi hắn xem đít bạn xong thì đảm bảo hắn sẽ té xỉu vì hôi quá, lúc này đảm bảo bạn không bao giờ được đi nữa cả :D

theo luật khám 2 lần rớt vẫn kêu, nhưng đa số thì k kêu nữa, tui bị kêu 2 lần và đều xét nghiệm máu, tưởng sẽ đi nhưng rốt cuộc vẫn ở lại, năm nay bước sang 25, nó k kêu nữa nghĩa là hết tuổi luôn

mẹo vặt đây nhiều người áp dụng đều thành công 100%. lúc chuẩn bị đi khám bạn không ăn gì hết uống 1 cốc cafe đậm đặc( không đường). Ra khám huyết áp ko ổn định loại.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week