Ask Cần AE hướng dẫn chơi HYIP.

TrafficServices

Vip
Verified
Reactions
1,847
MR
0.621
$200.00
Service Details
1||Facebook|https://mmo4me.com/threads/tang-follow-like-share-facebook-via-vn.414226/|6|VIP2|0|5
1||Windows Keys|https://mmo4me.com/threads/key-windows-all-versions.440916/|0||0|5
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Chơi HYIP đã được 1 thời gian nhưng tớ chỉ chơi theo quán tính thôi. Ko biết xem script, domain thì tớ xem được nhưng mà ko biết đánh giá thế nào. AE nào có thể cho mình 1 vài hướng dẫn ko? Tks. :binhsua02:

Last edited by a moderator:
tình hình xem 3 cái ấy hại não lắm:binhsua95:bác cứ chịu khó vào topic ng` khác có mấy tiền bối xem rồi bình luận gì đó r` thấy hài lòng thì chơi thôi :binhsua90:script h rẻ bèo,domain chỉ càng ngày càng biến hóa:))theo kiến thức e thì site nào pr nhìu,mo nhìu thì chiến thôi

tình hình xem 3 cái ấy hại não lắm:binhsua95:bác cứ chịu khó vào topic ng` khác có mấy tiền bối xem rồi bình luận gì đó r` thấy hài lòng thì chơi thôi :binhsua90:script h rẻ bèo,domain chỉ càng ngày càng biến hóa:))theo kiến thức e thì site nào pr nhìu,mo nhìu thì chiến thôi
Đây cũng là ý hay của bác này... :m183:
Nhưng cái quan trọng là phải biết nắm bắt thời cơ.. Chứ không thì ăn cam như chơi :m198:

Mấy site ngắn ngày có SSL,dedicated server thì chạy đc ít nhất vài ngày nha (an toàn là 1-3 days). tuy nhiên vẫn ít khả năm admin ăn non do lượng dep vào quá nhiều. nó mà PR rầm rộ nữa thì càng ngon
Còn mấy site tầm trung với dài ngày thường một số trang đăng ký công ty (nhìu site fake) hoặc Green SSL bar thì sống lâu đó.

Mấy site ngắn ngày có SSL,dedicated server thì chạy đc ít nhất vài ngày nha (an toàn là 1-3 days). tuy nhiên vẫn ít khả năm admin ăn non do lượng dep vào quá nhiều. nó mà PR rầm rộ nữa thì càng ngon
Còn mấy site tầm trung với dài ngày thường một số trang đăng ký công ty (nhìu site fake) hoặc Green SSL bar thì sống lâu đó.

Nhưng quan trọng là tớ ko biết vào đâu để xem SSL, deicated server nè, và cũng ko biết đánh giá thế nào. :(

xem Script đã License hay chưa tại đây: www.goldcoders.com/?page=checkdomain
kiểm tra SSL :www.digicert.com/help/
www.sslshopper.com/ssl-checker.html
www.networking4all.com/en/support/tools/site+check/
Xem delicated server : whois

xem thêm vậy thôi chứ nhiều thằng nó mua đầy đủ vẫn scam như thường, chủ yếu là đi hóng ở diễn đàn và lập danh sách các trang monitor tốt vào xem mỗi ngày thui.( mình cũng là newbie, chỉ biết vậy à)

Cậu cho mình xin list monitor đc ko? :)

Giúp chủ thớt làm cái quái gì, giúp xong nó chửi cho đấy.

Nó add nick Yahoo mình rồi hỏi chơi HYIP, cũng share cho site mà chơi xong không chơi, lại đi tìm site cùi bắp chơi => xong bị scam

Hôm sau mình đang ở trên chatbox => đang nói chả đụng gì tới nó => nó cà khịa mình rồi chửi mình => điên tiết xóa mẹ nick yahoo luôn => không nên giúp loại này :|

Giúp chủ thớt làm cái quái gì, giúp xong nó chửi cho đấy.

Nó add nick Yahoo mình rồi hỏi chơi HYIP, cũng share cho site mà chơi xong không chơi, lại đi tìm site cùi bắp chơi => xong bị scam

Hôm sau mình đang ở trên chatbox => đang nói chả đụng gì tới nó => nó cà khịa mình rồi chửi mình => điên tiết xóa mẹ nick yahoo luôn => không nên giúp loại này :|
Mịa, thèn last mày bị điên hả? Hôm đó đang nói chuyện tự nhiên mày chửi. Tao tưởng mày chửi tao. :binhsua163:

Thấy chủ thớt đánh giá site hyip giờ kêu không không biết j là sao nhỉ :)

SIêu nhân nóa thế mà bạn ! Ăn quả phải nhớ kẻ trồng cây ! Không được qua cầu rút ván ! loằng ngoằng ông đốt nhà :))

Cứ theo Monitor như hình với bóng :binhsua146:

:binhsua168:chuẩn không cần chỉnh, cứ tìm 1 monitor nào cảm thấy thích và support nhanh thì đeo theo, kêu đầu tư trang nào thì dep trang đấy thôi, nhưng mà không gì chắc chắn 100% hơn nữa lại là HYIP nên có khi monitor cũng ăn scam thôi, nếu bị scam cũng không được cay cú monitor mà phải xem đó là bài học để rút kinh nghiệm và tiếp tục đeo theo không bỏ cuộc :binhsua153:

Quan sát và chọn 1 vài site, dep mỗi site 1 ít -> Thu về 1 vài lần -> mất đi 1 vài phát -> Sẽ tự vỡ vạc được ít nhiều, từ đó sẽ thuận lợi hơn khi tiếp tục học hỏi và theo đuổi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week