Cần ae tư vấn về cách gỡ limit Paypal,thanks Ae nhiều!

pep_si

Newbie
Reactions
13
MR
0.000
Paypal của mình bị limit ngày 23/7. Paypal đưa ra 2 yêu cầu:
1. Confirm your credit card( cái này mình đã complete xong).
2. Proof of Address( mình đã chụp hình giấy CMND gửi cho nó, nhưng nó báo In Progress).

Bữa nay là 25/7 rồi, PP vẫn còn bị limit, zay mình có nên Contact Us không zay các bác? Nếu có xin mấy cậu hướng dẫn giúp mình! Thanks các cậu nhiều!

Cái Adr cậu làm cái hóa đơn nộp tiền vào CC, trên đó có ghi địa chỉ trùng vs PP là đc.

add hình CMTND và 1 cái giấy hóa đơn tên bạn, nếu không có thì có thể nhờ người fake

Không nên contact liền nhe bạn vì bạn mới có 2 ngày thôi và hạng thời gian xử lý cả tuần liền, nóng quá dễ hỏng việc lắm

2. Proof of Address( mình đã chụp hình giấy CMND gửi cho nó, nhưng nó báo In Progress).

Bữa nay là 25/7 rồi, PP vẫn còn bị limit, zay mình có nên Contact Us không zay các bác? Nếu có xin mấy cậu hướng dẫn giúp mình! Thanks các cậu nhiều!

Cậu ra bank nộp tiền vô thẻ, lấy giấy đó chụp lại là xong hà bạn, nếu là tiền sạch thì yên tâm bạn ;)

move sang box paypal

mình cũng bị limit rồi nó yêu cầu proof adres

cho mình hỏi là thẻ vida mình add vào paypal là thẻ ACB nhưng khi nộp tiền để lấy proof mình nộp vào tài khoản khác ở bên đông á thì có dc ko nhỉ.

bên ACB xa quá ko đi được

ai giúp mình với thank

Proof of Address thì dùng các loại hóa đơn tiền điện, nước, internet v.v... mà trên đó có ghi địa chỉ mà bạn đăng ký trên PayPal
Thân!

Không để ý hóa ra đào mộ =.=

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,529
173,700
Latest member
cachnhietnha

Most viewed of week

Most discussed of week