Warning Cần anh em exchange tìm hộ thông tin BCE-e Username jokersonah

Report thì report chay mà không thấy ai nã mà nã thằng liên quan (giống mấy cái ký tự rồi tự suy ra), mai mốt có thằng chơi btc-e username là shinxx thì chắc lên report admin scam luôn quá, khó hiểu thật.

nick thì trắng mà không thấy ai hỏi site ex nào cho thớt giới thiệu tí về site luôn nhỉ?
p/s: anh thớt site ex nào thế, em vào ex tí tiền =))

tiện thể ai ck cho mình 1 chai đi, đông á hay VCB gì cũng đc, nếu đòi lại đc mình khuyến mãi thêm 1 chai nữa
10 chai hay 100 chai gì cũng chơi =))

1. Vietcombank làm hoàn toàn sai nguyên tắc. Tiền sẽ về tài khoản mình sớm thôi.
2. Mình đã nắm được cơ bản thông tin thằng này. Thứ 2 sẽ có đầy đủ tên, số điện thoại, địa chỉ và số chứng minh thư của nó.

ps: Mày đụng nhầm người rồi
mình đang có 1 vụ tương tự, bạn chia sẻ 1 số thông tin về order (ví dụ IP, email,....) xem có cùng là 1 người không.

Vietcombank thì đúng là họ có tự hold, nhưng sau đó sẽ gọi cho chủ tài khoản thông tin là có khoản ABC người gửi báo bị lừa chuyển tiền vào, có đồng ý hoàn lại cho họ không ? Nếu trả lời là không thì họ sẽ bọ hold sau ít giờ.

Report thì report chay mà không thấy ai nã mà nã thằng liên quan (giống mấy cái ký tự rồi tự suy ra), mai mốt có thằng chơi btc-e username là shinxx thì chắc lên report admin scam luôn quá, khó hiểu thật.

nick thì trắng mà không thấy ai hỏi site ex nào cho thớt giới thiệu tí về site luôn nhỉ?
p/s: anh thớt site ex nào thế, em vào ex tí tiền =))

Site em là http://btc-e.exchange. Mời anh hùng bàn phím nghía qua ạ. Về phần em thì mong anh tìm hiểu kỹ hãy phát biểu. Em ko phải dạng vô danh tiểu tốt đến mức phải tạo scandal để trở nên nổi tiềng đâu ạ. Nên mong anh bớt chém gió chém bão đi ạ

mình đang có 1 vụ tương tự, bạn chia sẻ 1 số thông tin về order (ví dụ IP, email,....) xem có cùng là 1 người không.

Vietcombank thì đúng là họ có tự hold, nhưng sau đó sẽ gọi cho chủ tài khoản thông tin là có khoản ABC người gửi báo bị lừa chuyển tiền vào, có đồng ý hoàn lại cho họ không ? Nếu trả lời là không thì họ sẽ bọ hold sau ít giờ.

Thứ 2 mình có full info thằng này mình sẽ public cậu nhé. Chẳng có ngân hàng nào có quyền hold tiền khách hàng khi chỉ có yêu cầu từ 1 phía cả. Vietcombank làm thế là sai ngay nguyên tắc cơ bản. Mình gọi lên và chửi cho 1 trận bọn nó bỏ hold cho mình rồi

Mình xin có 1 số thông tin về vụ này như sau:

1. Xin các bạn đọc kỹ, ngân hàng thông báo là khách hàng gọi lên đòi refund chứ ngân hàng không tự refund cho khách. Nhưng có 1 điều lạ ở đây là nhân viên ngân hàng, cụ thể ở đây là Ngân Hàng Đông Á rất nhiệt tình hỗ trợ bên kia, luôn miệng yêu cầu mình cho ngân hàng tạm giữ số tiền này, rồi dọa mình giữ hóa đơn cẩn thận để sau này có tranh chấp thì có bằng chứng các kiểu. Tất nhiên là mình từ chối mọi yêu cầu, bảo chủ tài khoản ngân hàng có ý kiến gì thì có thể cho họ số điện thoại của mình thì nhân viên bên ngân hàng vâng vâng dạ dạ rồi mất hút luôn từ hôm đấy đến giờ. Vụ này có 4 triệu. Mình không truy cứu nếu ko có yêu cầu gì thêm từ phía ngân hàng

2. Hôm nay mình bị dính 1 vụ tương tự bên Vietcombank, số tiền lần này là 92 triệu. Vietcombank lần này giữ tiền của mình không 1 lý do hay thông báo gì cả. Mình đang đợi cập nhật từ Vietcombank và sẽ thông tin đến mọi người!
trc em cung bị 1 lần ngân hàng quân đội, trung gian đổi tiền liên ngân hàng có nội dung rành rành mà nó vẫn tạm đóng băng tiền, không thông báo, không gì cả, có ít đôi trăm nhìn cái ngân hàng làm việc như củ cải .

Thằng này cách đây hơn 2 tháng cũng lừa của mình 1000 btc-e code, bác có info nó thì cho mình luôn nhé! Thanks!

Site em là http://btc-e.exchange. Mời anh hùng bàn phím nghía qua ạ. Về phần em thì mong anh tìm hiểu kỹ hãy phát biểu. Em ko phải dạng vô danh tiểu tốt đến mức phải tạo scandal để trở nên nổi tiềng đâu ạ. Nên mong anh bớt chém gió chém bão đi ạ

Thứ 2 mình có full info thằng này mình sẽ public cậu nhé. Chẳng có ngân hàng nào có quyền hold tiền khách hàng khi chỉ có yêu cầu từ 1 phía cả. Vietcombank làm thế là sai ngay nguyên tắc cơ bản. Mình gọi lên và chửi cho 1 trận bọn nó bỏ hold cho mình rồi

có info về order như IP, email,... ko bạn ?

bạn public info cho anh em check xem, cả IP càng tốt. Nó lừa qua zalo tức là có số điện thoại nữa. Bạn có thể hướng dẫn người bị hại và cung cấp thêm thông tin cho họ báo với công an là có thể giải quyết đc.

Mọi việc hiện trở lên rắc rồi khi bên công an đã phong toản tài khoản của mình. Mình sẽ sớm có thông tin liên quan và public thông tin cho anh em theo dõi! Ở đây có 2 khả năng xảy ra:

1. Người mua đã nhận tiền và dở thói chí phèo
2. Chủ tài khoản bị hack thông tin ngân hàng. Mình đang nghiêng về khả năng này vì bên phía công an đã đề nghị phong tỏa tài khoản của mình!

Mời anh em vào topic này giúp mình

https://mmo4me.com/threads/can-anh-...-den-stk-0381002937713-pham-minh-hien.340465/

Last edited:

Khổ anh vãi, vấn đề là anh report chay không 1 cái proof, em biết anh tay to, chứ gặp mem khác chắc mod banned luôn rồi, riêng phần anh hùng bàn phím, chém gió chém bão thì chắc anh có vấn đề đọc hiểu, nên anh cho là anh hùng bàn phím rồi chém gió chém bão ..blah blah. Loại như anh em không chấp, cũng chẳng muốn đôi co, thôi nha.

Khổ anh vãi, vấn đề là anh report chay không 1 cái proof, em biết anh tay to, chứ gặp mem khác chắc mod banned luôn rồi, riêng phần anh hùng bàn phím, chém gió chém bão thì chắc anh có vấn đề đọc hiểu, nên anh cho là anh hùng bàn phím rồi chém gió chém bão ..blah blah. Loại như anh em không chấp, cũng chẳng muốn đôi co, thôi nha.
proof ngay trên kìa pro

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week