Cần anh em tư vấn CPU giá 3tr

TongHaoNhi

Senior
Verified
Reactions
2,215
MR
0.008
Nhà nghèo tích cóp mãi được 3 triệu tính mua 1 PC để chiến offer, xin hỏi mọi người có thể ráp được con CPU nào với giá này không.

Mình tính mua đồ 2hand thôi, CPU
dual core thôi, rồi có gì mua thêm cái màn hình cũ 400-600k để xài là được rồi

ko rành đồ và giá cả lắm nên mạn phép lập topic để hỏi ý kiến mọi người

p/s: mình nghèo thật ko troll đâu các bác

vậy mới thấy cuộc sống còn quá nhiều khó khăn
.

Hay quá bookmark lại chút về đọc, cũng đang tìm mua 1 cái để ở nhà tối làm :(

Upvote 0
3 củ dùng hàng tạm bợ thải loại lấy đâu ra hàng ngon, nếu dân off chuyên thì rap cái máy 10 củ
tạm là ntn?? case gồm: CPU core 2 duo E5xxx, E7xxxx, E6xxx; main asrock, hay Giga, hay Asus; Ram: 2G-3G; HDD: 80<-->250G Samsung, card rời Nvidia tàm tạm... chừng đó tầm 2.5chai đổ lại...>.< cũng dư off iếc rùi, còn mún có BH cho an tâm thì tới tiệm lấy zề (mắc hơn tí), ở Đà Nẵng thì tới Nguyễn Hoàng lấy (rẻ, BH 6-12tháng tùy), ko nữa nếu thớt hiểu khá về phần cứng thì search trên mấy site rao vặt mà mua sẽ rẻ hơn nhìu. chứ đóng dàn 10 củ làm gì?? cày game hả>_< hay cày bitcoin :binhsua28:(nếu cày bitcoin thì 10củ chưa đủ tuổi đâu!!) mình hiện đang xài 1lap,1 desktop (cái desktop pentium 2.6GHz cùi bắp mua từ 11) h vẫn ngon lành thì core 2 duo sao là rác thải dc....... mình cũng chẳng phải dân hardware, chỉ là newbie thích vọc máy nên cũng chỉ bít đến đấy!! sorry có gì sơ xài bỏ qua cho.:binhsua31:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,529
173,701
Latest member
toolongdick

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week