Cần Bái sư offer

Status
Not open for further replies.
Nói thật thì mấy bạn đòi hỏi kiểu đó thì quá đáng quá. Được lòng thì ít mà mất lòng thì nhiều :) sư phụ thì sư phụ chứ sư phụ có phải con bạn đâu mà bạn đòi 50$ / ngày ;) thôi thì bạn ráng tự đi lên đi. Mình cũng 1 thời gian khổ trầy trật giờ mới có tiên để xài. tự nhiên lại đi chỉ cho 1 người đòi hỏi quá cao + chưa làm đã đòi sướng thì sao biết quý nhỉ??? Chưa kể đệ tử bây giờ thành công thì nó đá bát cơm dữ lắm. Thôi thì chúc bạn kiếm ra sư phụ :)) Mà Mình nghĩ mấy bác kiếm >50$/ ngày chả ai rảnh mà chỉ bạn :D thà thời gian chỉ bạn đó người ta kiếm thêm 50$/ ngày con chắc ăn hơn là lao đầu vô đệ tử chả quen biết gì thế này
tên thread này clone troll thôi chứ học hành gì

Nói thật thì mấy bạn đòi hỏi kiểu đó thì quá đáng quá. Được lòng thì ít mà mất lòng thì nhiều :) sư phụ thì sư phụ chứ sư phụ có phải con bạn đâu mà bạn đòi 50$ / ngày ;) thôi thì bạn ráng tự đi lên đi. Mình cũng 1 thời gian khổ trầy trật giờ mới có tiên để xài. tự nhiên lại đi chỉ cho 1 người đòi hỏi quá cao + chưa làm đã đòi sướng thì sao biết quý nhỉ??? Chưa kể đệ tử bây giờ thành công thì nó đá bát cơm dữ lắm. Thôi thì chúc bạn kiếm ra sư phụ :)) Mà Mình nghĩ mấy bác kiếm >50$/ ngày chả ai rảnh mà chỉ bạn :D thà thời gian chỉ bạn đó người ta kiếm thêm 50$/ ngày con chắc ăn hơn là lao đầu vô đệ tử chả quen biết gì thế này
thớt nó troll mà vào làm một bài giảng đạo kinh thế =))

nằm ngửa hoặc nằm sắp thì ngày 50$ có khó gì :p

bác nói cần 1 ngày 5$ này kia ae còn nghe được @@ dạy cũng khỏe hơn @@ chưa gì 25$ thì --> 1 tháng là >15 triệu rồi. Khó cho pro lắm
mình cũng đang troll thôi với lại 5$ thì ko cần phải tìm người dạy bt 1 ngày vẫn kiếm đc 10-15$ BT rồi

rân tơi phương nào vào troll vậy ... new còn 50$ 1 ngày :p ... rân tơi về trồng cây anh túc đi

cho cười nửa miệng cái :D

:oops::oops: đê tử mình kiếm từ 51$ trở lên không ah nên không giúp chủ thớt được rồi. Hi vọng sớm tìm thấy sự phụ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Duyệt............................................chuyển qua box chat
@themen99 @boyitc88 vào chuyển hộ :D
:D:D

:oops::oops: đê tử mình kiếm từ 51$ trở lên không ah nên không giúp chủ thớt được rồi. Hi vọng sớm tìm thấy sự phụ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
chứ hỏng phải $69 hả anh =))
Close topic nhé! Các thể loại tìm sư phụ hay nhận đệ tử gì chắc phải close hết vì đa phần là troll

@themen99 Nó k đúng với tinh thần thảo luận kiến thức,cái này liên quan đến tuyển sư phụ..mà đa số là troll nên lần sau cứ Close Topic hoăc Move sang Box Chat.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week